Trang 14 / 21 FirstFirst ... 91112131415161719 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 131 đến 140 / 209
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi peter_nguyen1405 View Post
    Ai rồi cũng sẽ có lần xài sòt chùa thôi, chẳng ai giữ được mình nên đừng đem chuyện đó ra bêu rếu nhau.Thôi, nếu không còn ý kiến thì close topic lại đi nha bạn duongtunglam
    phán như thánh,sao bác chắc ai cũng xài soft chùa

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi FeS View Post
    Người ta dùng Linux và AVG đầy ra đấy còn gì !?
    em ko nói là AVG ko có bản trên Linux,ý em là cài AVG trên Linux chẳng có tác dụng gì mấy ngoài việc hao tài nguyên máy (nếu vậy thì cài vào làm gì)
    Được sửa bởi saomain lúc 11:08 ngày 28-12-2008 Reason: Bổ sung bài viết

ngoctien1203 Guest
    cái ông duongtunglam thật là rởi đời ăn không ngồi rồi bày đặt dạy đời. Không biết trình độ tới đâu mà bày đặt thê. Hồi xưa ông học cntt ra chắc xài toàn bản quyền chắc.

Like
    22
    Quote Được gửi bởi ngoctien1203 View Post
    cái ông duongtunglam thật là rởi đời ăn không ngồi rồi bày đặt dạy đời. Không biết trình độ tới đâu mà bày đặt thê. Hồi xưa ông học cntt ra chắc xài toàn bản quyền chắc.
    Đúng kiểu người Việt Nam. No Comment
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    71
    Nhất trí hoàn toàn với anh duongtunglam .
    Tôi khác các bạn cùng lứa là chưa đọc tờ echip,lbvmvt hay mediazone nào cả , cứ vào forum,blog là đủ những gì tôi cần . Tôi nghĩ echip.. chỉ nên đưa 1 dạng short url lên phiên bản báo đọc miễn phí trên web , người nào cần thì tự mò lên .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngoctien1203 View Post
    Trình đọ người ta có thể không cao nhưng người ta có tinh thần tôn trọng trí tuệ của ngừoi khác.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tin_truc22 View Post
    Đúng kiểu người Việt Nam. No Comment

Có vẻ bạn không phải là người VN nhỉ .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nghich3 View Post
    Có vẻ bạn không phải là người VN nhỉ .
    Dùng phần mềm chùa , người ta nói gân cỗ lên bảo người ta dạy đời thì đúng là .... Lòng tự trọng của bạn để ở đâu ?

Like
    0
    Phần lớn người VN sử dụng phần mềm chùa, điều này dễ hiểu vì thu nhập còn thấp.
    Việc Echip và Mediazone công khai cách hướng dẫn dùng chùa phần mềm là hoàn toàn không nên nhưng nói thực những người không hiểu biết nhiều về tin học hay internet thì cảm thấy hữu dụng (hồi xưa em cũng thế), bây giờ thì tự biết google và dùng torrent! Thỉnh thoảng cũng thấy có lỗi lắm, với những người đã bỏ chất xám ra để tạo nên nó.
    Nghỉ đọc Echip từ lâu, nhưng thỉnh thoảng vẫn mua LBVMVT bởi vì trong đó đâu chỉ có mấy cái mẹo dùng chùa đó.
    Hi vọng mai sau sẽ kiếm đủ tiền để mua được cái máy vi tính theo đúng nghĩa của nó.

Like
    0
    tui cũng ko phải là dân IT chính gốc nhưng máy tính cũng ko phải là mới dùng,echip đúng là 1 tờ báo rất có ích cho những ngừoi mới làm quen với máy tính,mình cũng đã ko đọc nó lâu lắm rồi nhưng ko thể phủ nhận công sức của tờ báo đã đóng góp cho nền CNTT của VN ! chừng nào ko giảm tiền mua bản quyền cho phù hợp với thu nhập của dân mình thì khi đó cuộc chiến vẫn còn tiếp diễn,và những thông tin đang trên tờ báo của echip vẫn còn giá trị cho dân IT của VN

Like
    0
    Quote Được gửi bởi JEDI View Post
    tui cũng ko phải là dân IT chính gốc nhưng máy tính cũng ko phải là mới dùng,echip đúng là 1 tờ báo rất có ích cho những ngừoi mới làm quen với máy tính,mình cũng đã ko đọc nó lâu lắm rồi nhưng ko thể phủ nhận công sức của tờ báo đã đóng góp cho nền CNTT của VN ! chừng nào ko giảm tiền mua bản quyền cho phù hợp với thu nhập của dân mình thì khi đó cuộc chiến vẫn còn tiếp diễn,và những thông tin đang trên tờ báo của echip vẫn còn giá trị cho dân IT của VN
    Đừng tham chút lợi lộc mà đi ngược với luật. Không lẽ 1 món hàng ko hợp túi tiền bạn thì bạn đi ăn cắp à?

Tuy vậy, mình ko bàn việc lợi hay hại khi xài soft chùa, mình chỉ nói ko nên công khái trên mặt báo thôi. Tờ PCTIPS ngoài link down trong các bài viết, còn có hẳn 1 góc "link download" đấy!!!

Trang 14 / 21 FirstFirst ... 91112131415161719 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết