Trang 4 / 10 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 96
    Like
    0
    Bạn có phần mền quản lý văn bản nào đơn giản dễ suywr dụng không chỉ cho tôi với. Cám ơn nhiều
    Thân ái

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

cam on ban
    minh da tai phan mem cua ban nhung chua cai duoc
    khong biet co the su dung phan men do trong mang noi bo khong?
    Than ai
    Được sửa bởi thaotien lúc 16:46 ngày 04-02-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Ở phần HD để dùng Docman trên LAN : cài SQL Server 2005 hoặc anh cài SQL Express cũng được nhưng phải có tool để đưa cơ sở dữ liệu vào SQL cho máy trạm khác truy cập

nhưng mình ko biết SQL sever 2005 tải về ở đâu ấy nhỉ và ai biết thì có thể hướng dẫn giúp mình cách đưa CSDL vào SQL chi tiết chút được ko? Xin cảm ơn nhiều lắm !

Like
    0
    Bac Truong144 oi cho em mail, nick hay nick cua bac dc khong de co gi em con hoi cho tien nhe. Thanks bac trc nha

Like
    0
    Quote Được gửi bởi olalas View Post
    Mình vừa đọc nội dung theo link này. Đọc gần hết phần thỏa thuận thì ko dám đọc nữa. Mình nghĩ, ko đến nỗi phải sợ đến mức mà cái gì cũng đùn đẩy trách nhiệm về phía người dùng. Nói thật, cái bản thỏa thuận đó khiến người ta quá mất niềm tin vào nhà cung cấp dịch vụ:
    - Tôi không chịu trách nhiệm nếu bạn ko dùng được phần mềm vì máy tôi tắt
    - Tôi thích tắt máy thì tắt, thích hủy thì hủy mà chả cần báo cáo ai, ko ai được quyền phàn nàn về tôi
    - Tôi lưu dữ liệu cho bạn nhưng lỡ nếu mất thì bạn...ráng chịu!
    - .....
    Không làm thì thôi, đã làm thì cũng nên có 1 chút xíu trách nhiệm với cộng đồng xã hội. Ai mà cũng bán soft kiểu này chắc người dùng méo mặt!
    Cảm ơn bạn đã góp ý
    Dữ liệu trên máy của bạn mất thì làm sao nhà cung cấp phần mềm chịu trách nhiệm được hả bạn? Nếu dữ liệu trên hệ thống server của PNSoft, PNSoft sẽ chịu trách nhiệm và nhà cung cấp chả ai muốn làm mất dữ liệu khách hàng của mình trừ trường hợp bất khả kháng.

Bạn xem bản thỏa thuận của google cũng vậy thôi à. Nếu họ cung cấp chức năng lưu trữ trên server của họ thì mất là lỗi của họ, còn lưu trên máy của bạn thì mất ai mà tìm ra cho được. Với lại PNSoft cung cấp cho bạn tính năng backup đầy đủ mà. Bạn có thể backup qua ổ cứng khác hoặc host của bạn nếu bạn muốn.

Like
    0

Đánh gía phần mềm

Phần mềm rất hay. Tuy nhiên thiếu phần quản lý người dùng và thống kê báo cáo. Nếu bổ sung được thì quá tốt.

Like
    0
    Đây là phần mềm cá nhận nên không thiết kế quản lý người dùng

Like
    0
    Ok
    cam on tui dang can pham mem quan ly nhan vien => co ai co cho tui tham khao voi
    viet bang Access nha

Like
    0
    cái này có điểm rất dở là bắt buộc phải có file đính kèm bác ạ (nếu đây là tùy chọn thì tốt hơn)!
    và nếu bổ sung được chức năng thống kê báo cáo thì quá tốt.

Like
    0
    Quản lý văn bản mà chỉ có mỗi cái vỏ văn bản mà không có nội dung file đính kèm thì quản lý làm gì hả bạn? Tra cứu chơi cho vui chắc? Hơn nữa, mục tiêu của phần mềm là quản lý, bảo vệ tài liệu, cho phép lưu văn bản vào thẳng SQL Server để cho an toàn, dễ dàng chia sẻ cho người khác. Nếu ai đó không có file đính kèm thì vẫn dùng được mà, có sao đâu. Chỉ cần tạo 1 file giả 0 KB thay thế là được thôi mà, cứ gì phải có file thật...
    Chương trình có chức năng kết xuất ra Excel bằng cách nhấn F12, Nó là thống kê báo cáo rồi còn gì...Giả sử muốn thống kê VB của 1 cơ quan nào đó chỉ việc tra toàn bộ VB theo cơ quan đó rồi cho ra excel...có lẽ là bạn chưa đọc kỹ hướng dẫn thì phải?!
    Chỗ tôi đã tìm chương trình kiểu như thế này khắp nơi mà mãi mới có, cái này là quá tốt rồi!

Like
    0
    Còn muốn quản lý thêm người dùng và quản lý luôn thủ tục hành chính thì mời các bạn dùng thử cái này.

http://sites.google.com/site/obiorg/...tuc-hanh-chinh

Cũng free, muốn hơn thế nữa thì mới tốn tiền.

Trang 4 / 10 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết