Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 96
    Like
    0

Cần chú ý !

Quote Được gửi bởi ttbenle View Post
    Bác Truong144 share cho anh em phần mềm QLVB sử dụng trong mạng LAN với. Đang rất cần, sắp qua năm 2009 rồi. Cám ơn
    Chào bạn!
    Cái soft này chủ yếu hỗ trợ cho cá nhân chứ ko lập trình để hỗ trợ đa người dùng (bản V6 phát hành 6/2009 mới có hoặc bạn có thể tự đặt hàng để chỗ nào đó họ làm cho bạn theo yêu cầu công việc). Việc chúng ta dùng qua LAN cũng chỉ là sự sáng tạo thêm một chút mà thôi. Nếu bạn muốn dùng qua LAN thì như sau:
    1. Lấy một máy làm máy chủ và cài SQL Server 2005 hoặc anh cài SQL Express cũng được nhưng phải có tool để đưa cơ sở dữ liệu vào SQL cho máy trạm khác truy cập
    2. Tại các máy trạm muốn kết nối, chỉ cần để file DOCMAN.exe, DOCMAN.exe.config và mấy file DLL chứ không cần thư mục Data nữa vì lúc này Data dùng chung
    3. Mở file DOCMAN.exe.config và chỉnh lại cấu hình như sau:
    Giả sử máy SQL Server của anh có địa chỉ IP là 192.168.1.80 thì thay đoạn sau:

<add name="DOCMAN.My.MySettings.strConn" connectionString="Data Source=.\SQLEXPRESS;AttachDbFilename=|DataDirector y|\Data\DOCMAN.mdf;Integrated Security=True;User Instance=True"

bằng đoạn sau:

<add name="DOCMAN.My.MySettings.strConn" connectionString="Data Source=192.168.1.80;Initial Catalog=DOCMAN;User ID=sa;Password="

Chúc anh thành công!

Like
    0
    Hi
    phan mem qlvb khi chuyen sang excel thi ngay lon hon 12 thi khong bi nhay. Con ngay nho hon 12 thi bi nhay
    cach xu ly.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Lay sql2005 co tool o trang web nao nhi?
    Khong tim thay
    Được sửa bởi trầnhạnh lúc 15:53 ngày 29-12-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Cảm ơn bạn nhiều.Mình thấy phần mềm này rất tiện lợi mà lại free nũa chứ.Chúc bạn năm mới vui ve và hạnh phúc

Like
    0
    cảm ơn các bạn nhiều lắm

Like
    0
    Sao không dơnload được vậy bạn ơi?????????????

Like
    0
    Sao mình không down được vậy các bác ơi, giúp với

Like
    0
    Các bạn có thể dùng phần mềm quản lý văn bản miễn phí trực tuyến của PNSoft. www.igiaiphap.com. Hướng dẫn sử dụng tại http://helpcenter.mbegate.com

Like
    0

Ngạc nhiên

Quote Được gửi bởi pnsoftvn View Post
    Các bạn có thể dùng phần mềm quản lý văn bản miễn phí trực tuyến của PNSoft. www.igiaiphap.com. Hướng dẫn sử dụng tại http://helpcenter.mbegate.com
    Mình vừa đọc nội dung theo link này. Đọc gần hết phần thỏa thuận thì ko dám đọc nữa. Mình nghĩ, ko đến nỗi phải sợ đến mức mà cái gì cũng đùn đẩy trách nhiệm về phía người dùng. Nói thật, cái bản thỏa thuận đó khiến người ta quá mất niềm tin vào nhà cung cấp dịch vụ:
    - Tôi không chịu trách nhiệm nếu bạn ko dùng được phần mềm vì máy tôi tắt
    - Tôi thích tắt máy thì tắt, thích hủy thì hủy mà chả cần báo cáo ai, ko ai được quyền phàn nàn về tôi
    - Tôi lưu dữ liệu cho bạn nhưng lỡ nếu mất thì bạn...ráng chịu!
    - .....
    Không làm thì thôi, đã làm thì cũng nên có 1 chút xíu trách nhiệm với cộng đồng xã hội. Ai mà cũng bán soft kiểu này chắc người dùng méo mặt!

Like
    0
    mình cài thì bị lỗi, vì máy mình chưa cài SQL nên nó báo. Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều lắm, đỡ cho mình vất vã khi tìm tài liệu.

Like
    0
    tôi không thể vào được theo đường link của bạn để tải phần mềm quản lý công văn, giúp mình nhé

bạn có thể hướng dẫn mình Download không

giúp mình download nhé
    Được sửa bởi nguyenvantacpc lúc 15:24 ngày 03-02-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết