Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ cho hỏi cách chép nhạc và phim vào dĩa

cho hỏi cách chép nhạc và phim vào dĩa
    Quote Quote

Like
    0
    Bằng hữu ơi ! cho mình biết rõ hơn đi . Source nhạc và phim của bạn là gì vậy ? Bạn dùng software nào để ghi CD ?

Like
    0

Thông tin

bạn ơi,bây giờ muốn chép vcd,cd,mp3 bạn dùng chương trình nào vậy,tớ có chương trình nero 6 nhưng có mấy audio tớ dowload về không chép được,cậu có chương trình nào không,chỉ tớ đi,cám ơn cậu

Like
    0
    ah hay wá, tớ cũng đang thắc mắc đây. Có vài câu hỏi cụ thể như thế này:
    1. làm thế nào để chép những file phim hay ca nhạc (ảnh động) vô CD (thành VCD) được? Thường thì mình thấy người ta hay đề cập đến Vegas và Creator, nhưng mình có Nero thôi thì được không?
    2. làm thế nào để chép một file phim thâu từ camera vào VCD? tương tự, mình cần trương chình gì?
    3. lần trước mình thử chép phim từ camera vô VCD, nhưng khi coi lại bị mờ và không có âm thanh (mình dùng Nero). Có thể là mình làm sai, nhưng có ai biết cách làm nào khác không? Có program nào hay hơn không?
    4. có cách nào để copy từ DVD thành VCD được không?

Ờh, hỏi trước vài câu vậy thôi. Mình thật sự không biết làm gì hết, mong mọi người giúp cho!

Like
    0
    Nếu muốn chép một file phim từ Camera vào VCD với Nero 6, đầu tiên bạn phải Capture file đó vào máy tính sau đó vào phần tạo VCD trong Nero, vào mục Add Video file để đưa chép file đó vào và bấm Next cho đến khi Burn ra đĩa thôi còn chỉnh sửa gì thì tùy bạn.
    Còn copy DVD ra VCD thì dùng chương trình DVDdecrypter đẻ giải mã sau đó dùng DVDx để chuyển thành VCD rồi dùng Nero chép ra đĩa. Cụ thể cách sử dụng thì bạn có thể tìm xem ở Tuoitreonline.com. Chúc bạn thành công!

Like
    0
    minh chi biet sang dia chu khong biet gi ve tieng anh ca vi minh chi hoc mot thoi nhung minh thi biet sang dia roi ban thu vao nero roi ban vao do ngich lung tung sao cung ra ca nhung ban phai co mot dia cai nero de chuan bi cai lai vi gie bi loi ne ro lam chuc ban thanh cong vi minh cung moa nhu vay ma ra duoc

Like
    0
    Mình muốn cài chương trình chép nhạc từ máy ra đĩa mong các bạn giúp đỡ giùm

Like
    0
    bạn có thể dùng nero để ghi ra đĩa việc ghi nhưu thế nào thì có thê tham khảo thêm ở trên mạng
    hãy ghé thăm pctechvn.com đặt câu hỏi và được trả lời nhé

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết