Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi bmt_9x View Post
    Nguồn blog : Bù Nhìn
    Sao anh nhím ko để luôn link cho bà con vào tham khảo trực tiếp nhỉ :-w
    http://uk.blog.360.yahoo.com/blog-Jg...dkmJ4VDV?p=507
    hoặc
    http://www.bmt9x.com/blog/?p=95
    :P
    @All : Để giảm thiểu dung lượng file film nên tác giả screen capture bằng ctrình flash exe ấy mà :|
    Capture thành exe xong, rồi combine thêm 1 file virus exe dùng để cài vào máy tính tạo zombie, khi kích hoạt đoạn video này thì cái file virus kia chạy luôn là chuyện hoàn toàn có thể và cũng chẳng khó làm.
    Cẩn tắc vô áy náy ạ ^^.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi MyLifeForShare View Post
    Capture thành exe xong, rồi combine thêm 1 file virus exe dùng để cài vào máy tính tạo zombie, khi kích hoạt đoạn video này thì cái file virus kia chạy luôn là chuyện hoàn toàn có thể và cũng chẳng khó làm.
    Cẩn tắc vô áy náy ạ ^^.
    Ơ hay! Sao bọn này lại giỏi quá nhỉ,kèm cả bọ trong file mà vẫn qua mặt được luôn tất cả chương trình diệt virus hàng đầu thế giới nhất là BKAV của A.Q ...

Like
    19
    Thằng cu nhóc này làm ở Hoangclub mà

Like
    1
    Quote Được gửi bởi live4ever View Post
    Ơ hay! Sao bọn này lại giỏi quá nhỉ,kèm cả bọ trong file mà vẫn qua mặt được luôn tất cả chương trình diệt virus hàng đầu thế giới nhất là BKAV của A.Q ...
    Tớ chẳng bảo qua mặt gì cả, chẳng qua máy tớ không có chương trình bảo mật nên cẩn thận vẫn hơn, thế thôi, chuyện gì cũng có thể xảy ra mà.

Like
    0
    Bác lifeForShare giống em phết, chả dùng antiVR nào cả... Hix, bọn bạn bảo em khùng, thời buổi này mà ko dùng antiVR Y_Y...

Like
    0
    Mình cũng ko dùng trình diệt VR nào, có con nào thì diệt bằng tay cho chắc .
    Vì thế nên mỗi khi có người lạ dùng máy mình cứ lo ngay ngáy, nhất là mấy người mù tin học.
    Tụi nó ko hiểu lại cứ tưởng mình khó khăn này nọ

Like
    0
    Quảng cáo này lợi đấy chứ, nhu cầu DDOS attack ở Việt Nam đang tăng rất mạnh để đá lẫn nhau, luật thì chẳng bõ, nhiều thằng nổi tiếng khắp các báo, giờ vẫn sống vô tư. Cái này quảng cáo tới khách hàng tiềm năng nhiều nữa chứ

Like
    0
    Công nhận tuổi trẻ chí lớn tài cao. Muốn đưa CNTT của Việt Nam lên tầm cao mới đó mà. Nhưng cũng phải nghĩ đến hậu quả tý trước khi làm. Cũng người đó cũng đáng tôn vinh, nhưng cũng đáng chê trách đó. Mọi người thử suy nghĩ nhé

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nhimlongxanh View Post
    Đây là link download toàn bộ bài tường thuật lại cách ddos bằng botnet của Llykil. Mức độ tấn công cực mạnh của nó, chỉ trong 30s mà toàn bộ server của truongton.net (một diễn đàn đứng top tại việt nam) hoàn toàn tê liệt (503 Error). Tác giả (bây giờ có lẽ đang ngồi uống trà với pc15 ) đã khẳng định nếu kiên trì thêm 1 khoảng thời gian nữa thì Google còn phải die .

Đại khái clip phần đầu nói về độ công phá khủng khiếp của nó, phần sau phân tích các cách họat động cụ thể của nó. Sau 1 thời gian phát tán virus kiên trì, trong tay tác giả đã thu thập đc một số lượng kha khá Zombies (máy tính bị virus điều khiển), và các zombies này sẽ đc tác giả của nó điều khiển thông qua mIRC (một ctrình chat có từ rất lâu đời có khả năng chạy các câu lệnh linh hoạt do chủ server đó thiết lập), chỉ với 1 câu lệnh tác giả sẽ có thể điều khiển hoàn toàn các Zombies của mình một lúc, và câu lệnh thứ 2 sẽ là làm cho tất cả các zombies tấn công thẳng vào máy chủ nạn nhân với cường độ dày đặc.

Download (Size : 20mb) :

Link: http://174.132.12.223/~lk111/BotNet.rar

Nguồn : blog Bù Nhìn

Sao thấy có hoangclub.vn trong đó nhỉ, các bác giải thích thử xem, acc ftp up ầm ầm mấy cái file .exe lên mới ghê chứ , đừng nói em bị bắt là...
    Khẳng định nếu tác giả còn nổ thêm tí nữa là binladen nó còn gọi tác giả là bố

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi realtime View Post
    Khẳng định nếu tác giả còn nổ thêm tí nữa là binladen nó còn gọi tác giả là bố
    Để ý thấy mấy bác ngoài bắc hay nổ cái kiểu tí nữa là đập, là ngang ngửa Google, là vượt qua yahoo, là xứng tầm thế giới...Nghe xong ngất ngây con gà quay...

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết