Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    walldavist Guest
    Dùng Kaspersky khoái nhất là lúc có virus nghe nó rít lên. Mình hay vào trang nào có virus được định nghĩa trong list của nó để nghe nó rít

Like
    0

Hạnh phúc Giúp mình lần nữa với bucom !!!!

Sao mình update giống trang web hướng vẫn mà ko dc http://support.kaspersky.com/kis7/update?qid=208279442
    Trước khi up phiên bản là 7.0.0.125 sau khi up vẫn như vậy vẫn là 7.0.0.125
    Sau khi Down về, giải nén, vào KasXin chọn settings/update/configure.../bỏ chọn cach up trên severs đi và add đường dẫn đến file bạn vừa giải nén/OK. Sau đó up lên ngay chỗ "Updare datbase" ko chạy % (ko báo là Update datbase running) như trang web hướng dẫn. (nói chung là ko co dấu hiệu gì cho biết up thành công).
    Dưới dòng chữ "Updare datbase" là "Last start" nó báo "unknwon"
    Status nó bao là not functioning
    Còn dòng chữ "Rollback to the previuos database" lại bị mờ đi.
    Còn trên cùng ở mục "Curent database information" phần Status nó báo là "Database are obsolete"( dữ liệu quá hạn)
    Tui ko post dc hình lên nên đành phải diễn giải vậy.
    Xin giúp tôi với. Xin cảm ơn nhiêu!!

Like
    1
    Quote Được gửi bởi kurubi View Post
    Sao mình update giống trang web hướng vẫn mà ko dc http://support.kaspersky.com/kis7/update?qid=208279442
    Trước khi up phiên bản là 7.0.0.125 sau khi up vẫn như vậy vẫn là 7.0.0.125
    Sau khi Down về, giải nén, vào KasXin chọn settings/update/configure.../bỏ chọn cach up trên severs đi và add đường dẫn đến file bạn vừa giải nén/OK. Sau đó up lên ngay chỗ "Updare datbase" ko chạy % (ko báo là Update datbase running) như trang web hướng dẫn. (nói chung là ko co dấu hiệu gì cho biết up thành công).
    Dưới dòng chữ "Updare datbase" là "Last start" nó báo "unknwon"
    Status nó bao là not functioning
    Còn dòng chữ "Rollback to the previuos database" lại bị mờ đi.
    Còn trên cùng ở mục "Curent database information" phần Status nó báo là "Database are obsolete"( dữ liệu quá hạn)
    Tui ko post dc hình lên nên đành phải diễn giải vậy.
    Xin giúp tôi với. Xin cảm ơn nhiêu!!
    ăc ặc
    bạn cài phiên bản nào thì khi up lên nó vẫn là phiêm bản đó thôi 7.0.125 thì vẫn là 7.0.125
    còn bạn ko update đc thì do bạn cài bị lỗi thui. Hoặc là bạn chưa crackk đc
    vvv.....

Like
    0

Vui lắm ! Hi Hi,,,,

Quote Được gửi bởi walldavist View Post
    Dùng Kaspersky khoái nhất là lúc có virus nghe nó rít lên. Mình hay vào trang nào có virus được định nghĩa trong list của nó để nghe nó rít
    Huynh nói làm muội cười vỡ bụng roài nè,, hihihi...

Like
    0
    Mình dùng KIS7.0 và toàn sài kiểu trial, hết 1 tháng lại trial lại, update online ngon lành, các tính năng chạy như bình thường. Nếu cần email cho mình ducthuan.tran@gmail.com, mình sẽ gửi cho file reset trial cho bạn. Chứ cứ dùng mấy cái key suốt ngày bị vào blacklist, mệt lắm

Like
    0
    Gui mail cho tui tui gui kesperky 2007 internet security 2007 dung den 2011 khong lo Blacklist vo tu ma update
    dangvanthoa@gmail.com

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết