Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    0

update Kapersky như thế nào?

Vào trang chủ Kaspersky để update lên (load file về để update), nhưng có nhiều file tôi không biết là load file nào cả. Có ai biết chỉ giúp tôi với. Xin cảm ơn.
    Quote Quote

walldavist Guest
    Ha ha, thử đúng với phiên bản của bạn đang dùng đi.

Tôi đang đùng Kaspersky. Thật tuyệt vời và dễ sử dụng. Cảm giác rất yên tâm khi dùng soft này. Tuyệt hơn nữa là dùng ****** chùa trên mạng, đến 2009 mới hết

Like
    1
    Quote Được gửi bởi walldavist View Post
    Ha ha, thử đúng với phiên bản của bạn đang dùng đi.

Tôi đang đùng Kaspersky. Thật tuyệt vời và dễ sử dụng. Cảm giác rất yên tâm khi dùng soft này. Tuyệt hơn nữa là dùng ****** chùa trên mạng, đến 2009 mới hết
    hic hic, đến năm 2009 chưa gì đã sướng như thế thì chắc là dùng đến năm 2011 như của tui thì chắc là bác phải mất ăn mất ngủ cả tháng vì vui sướng đấy nhỉ??? (của tui cũng là của chùa nhưng phải dùng đến năm 2011 mới hết cơ, hehhe)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bucom2486 View Post
    hic hic, đến năm 2009 chưa gì đã sướng như thế thì chắc là dùng đến năm 2011 như của tui thì chắc là bác phải mất ăn mất ngủ cả tháng vì vui sướng đấy nhỉ??? (của tui cũng là của chùa nhưng phải dùng đến năm 2011 mới hết cơ, hehhe)
    Đừng nên sướng vội. Biết đâu ngày mai Kaspersky k.e.y của bạn lại bị cho vào Blacklist đấy.

Like
    0
    dùng mấy cái ***** lậu này không ăn thua với kaspersky đâu . Mình đang dùng key xịn nên chả có gì mà phải lo cả ( hiện tại mình có tận 4 key hàng xách tay lận , tính ra chơi được thêm 4 năm nữa )

Like
    1
    Quote Được gửi bởi windows_xp2 View Post
    Đừng nên sướng vội. Biết đâu ngày mai Kaspersky k.e.y của bạn lại bị cho vào Blacklist đấy.

ặc ặc, bị blacklist thì nói làm gì nữa. Key của tui đã đc thằng Kaspersy liệt vào danh sách đen rùi, nhưng chẳng làm gì đc tui cả. tui crackk và dùng đến tận 2011, vẫn update ngon lành. virut cứ gọi là chết ầm ầm...

Like
    0
    Sao ko ai trả lời giúp hết vậy. Nói toàn vấn đề ngoài lề ko ah.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi kurubi View Post
    Vào trang chủ Kaspersky để update lên (load file về để update), nhưng có nhiều file tôi không biết là load file nào cả. Có ai biết chỉ giúp tôi với. Xin cảm ơn.
    Load file về để update có nghĩa là máy của bạn không nối mạng. vậy thì bạn chỉ cần down các gói này về nè:
    av-i386-cumul.zip :gói này là nặng nhất,virut dc cập nhật từ trước đên tháng gần đây nhất
    av-i386-weekly.zip :gói này thì virut chỉ đc cập nhật trong những tuần gần đây
    av-i386-daily.zip :gói này thì virut chỉ đc cập nhật trong những ngày gần đây
    Vào đây mà download

Nếu như máy bạn nối mạng thì nên down các gói: av-i386&ids-cumul.zip, av-i386&ids-weekly.zip, av-i386&ids-daily.zip . Nó chỉ khác mỗi cái là có thêm cái chữ "ids" thui. có nghĩa là cái này nó bảo về bạn khỏi các nguy cơ từ mạng như bảo mật thông tin...

Nếu bạn chưa update lần nào thì phải down cả 3 gói về và up theo thứ tự av-i386-cumul.zip, av-i386-weekly.zip, av-i386-daily.zip. Còn nếu bạn đã update trong những tuần gần đây thì chỉ cần down 2 gói weekly và daily thui, còn nếu vài ngày trước bạn đã update đầy đủ cả 3 gói rùi thì bây giờ chỉ cần cập nhật thêm cho nó gói daily nữa là đủ.
    Mà bạn đã bít cách up chưa vậy. Down về, giải nén, vào Kis chọn settings/update/configure.../bỏ chọn cach up trên severs đi và add đường dẫn đến file bạn vừa giải nén/OK. Bi giờ thỉ chỉ việ úp thui, các gói khác làm tuơng tự
    bi giờ thì hiểu hết rùi chứ, nếu thấy tui trả lời đầy đủ thì cám ơn tui đi, hihihhi.....
    Được sửa bởi bucom2486 lúc 08:13 ngày 13-10-2008

Like
    0
    Rất cảm ơn bạn bucom2486, mình đã hiểu rõ rồi. Phải trả lơi vậy mới đúng là dân CNTT chứ. Một lần nữa cảm ơn bạn

Like
    0
    trả lời hay lắm. Mình đang cần bài viết như thế này!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết