Trang 1 / 15 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 145
    Like
    0

Nói nhỏ nè ! NVQS thắc mắc biết hỏi ai ?

đọc sơ sơ qua mấy cái topic thấy các bạn có vẻ quan tâm về NVQS nhỉ. mình lập topic này chỉ vài chiêu trốn NVQS ai thấy làm được thì làm, ai có cách hay hơn thì xin đóng góp.
    cách thứ nhất là:
    chuyển đổi giới tính, vì NVQS chỉ gọi nam thôi. bạn cứ chuyển thành nữ thì không bị gọi nữa. hehehe. đợi đến khi hết tuổi gọi thì chuyển lại, bạn nào thích thì để vậy luôn cũng được. :P cách này hiệu quả 100%. mà công nghệ bây giời cũng tương đối. chỉ là hơi mắc xíu.
    cách thứ hai là:
    bằng mọi cách làm mình bị bệnh da liễu. cái này cũng đảm bảo không bị gọi 100%.
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi jewry View Post
    đọc sơ sơ qua mấy cái topic thấy các bạn có vẻ quan tâm về NVQS nhỉ. mình lập topic này chỉ vài chiêu trốn NVQS ai thấy làm được thì làm, ai có cách hay hơn thì xin đóng góp.
    cách thứ nhất là:
    chuyển đổi giới tính, vì NVQS chỉ gọi nam thôi. bạn cứ chuyển thành nữ thì không bị gọi nữa. hehehe. đợi đến khi hết tuổi gọi thì chuyển lại, bạn nào thích thì để vậy luôn cũng được. :P cách này hiệu quả 100%. mà công nghệ bây giời cũng tương đối. chỉ là hơi mắc xíu.
    cách thứ hai là:
    bằng mọi cách làm mình bị bệnh da liễu. cái này cũng đảm bảo không bị gọi 100%.
    Đầu óc có vấn đề không mà lập ra topic thế này?

Like
    0
    Không biết bác jewry này đầu óc có bị gì không mà nghĩ ra 2 cách đó.
    Điên nặng điện . . .

Like
    0
    cho em hỏi là ko chuyển đổi mà đi cắt thì có được miễn ko?

Like
    23
    Chỉ cần đi tu thôi làm nhà sư đi. Chịu khso trốn vô chùa tu đến 25t thì đi ra. Chuyển giới làm gì cho thiên hạ cười.

Ps: Tớ đang đi dân quân vừa đi làm và đi học bằng 2 bình thường, tối 2-4-6 hay 3-5-7 đi lên trực thôi. Không bị ảnh hưởng đến sự nghiệp

Like
    0
    bệnh thật , quá bệnh ! nếu muốn thì cần bỏ ra 200k cho cái thằng trực tiếp khám tuyển mà nso đánh rớt mình thôi! hay trong lúc khám sức khỏe giả vờ ốm là xong

Like
    0
    Có mẹ gì đâu, trước khi đi khám NVQS thì uống 1 lúc 2-3 ly cafe đen vào. Bảo đảm rớt tuyển vì huyết áp cao .

Like
    23
    Nói đùa chút: Những đừa đi khám về nói là ra chợ mua 1 g thịt bò, rồi dùng dao xẻo một miếng nhỏ ra. Rồi vô phòng kín, nhét vô "diz". Xong ra đi khám, bác sỹ khám sẽ tưởng mình bị bệnh Trĩ nên cho về .

Còn một cách nữa là bạn phải làm sao cho "2 viên ngọc" của bạn bị "xệ" hay bị mất cân đối. Càng "lòng thòng" càng tốt. Bảo đảm không bị đi. Nghe nói là trước 1 tháng đi khám. Chịu chó cột quả cân 500g vô, suốt ngày. Để được "hiệu quả"

Like
    1
    Hồi đó em khám nó đo mắt đo cân năng chiều cao huyết áp thôi à, có tuột quần tuột áo đâu ta >"<

Like
    0
    Quote Được gửi bởi YeuCHAT View Post
    Nói đùa chút: Những đừa đi khám về nói là ra chợ mua 1 g thịt bò, rồi dùng dao xẻo một miếng nhỏ ra. Rồi vô phòng kín, nhét vô "diz". Xong ra đi khám, bác sỹ khám sẽ tưởng mình bị bệnh Trĩ nên cho về .

Còn một cách nữa là bạn phải làm sao cho "2 viên ngọc" của bạn bị "xệ" hay bị mất cân đối. Càng "lòng thòng" càng tốt. Bảo đảm không bị đi. Nghe nói là trước 1 tháng đi khám. Chịu chó cột quả cân 500g vô, suốt ngày. Để được "hiệu quả"
    hài quá bác ơi
    làm như vậy chắc liệt luôn còn mần ăn gì nữa?

Trang 1 / 15 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết