Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 17
    Like
    0

Vui lắm ! Những điều tớ thích về Zing Mail

À lố 1… 2… 3… 4… thử máy… thử máy…
    E hèm, nói thế nào nhỉ… Từ thủa tập tễnh bước vào “thế giới ảo” cho đến nay, và kể từ khi biết cách gửi lá “meo” đầu tiên, tớ đã “dành trọn niềm tin yêu” của mình cho các tên tuổi lớn như Yà Hú, Guốc Gồ… Vì sao nhỉ: đây là các sản phẩm quốc tế, được hầu hết mọi người trên thế giới sử dụng nên tính kết nối khá cao.
    … Cho đến một ngày… Một ngày đẹp trời cách đây 2 tháng, một người bạn dễ thương “rủ rê” tớ khám phá Zing mail. Đó là lúc nào nhở, ừ, tớ vẫn còn nhớ rất rõ cái “ngày định mệnh” ấy, lúc mà tớ đang stress nặng vì địa chỉ e-mail của mình mỗi ngày “bị” nhận hàng trăm spam mail từ bốn phương khắp hướng, những địa chỉ mail mà tớ chưa hề quen biết trong đời. Hỏi các bạn có chết dở không, khi 1 chàng trai “đệp zai, phong độ” như tớ lại nhận được các loại mail với nội dung: “vớ da bươm bướm sành điệu dành cho quý bà” (?), “bạn biết gì về phương pháp giảm béo mới” (ặc ặc), “Chúc mừng! Bạn đã trúng số 100.000 USD” (lừa đảo đó)… thiệt là phiền hết sức. Vì số lượng e-mail quá nhiều, nên mỗi lần mở mail là y như rằng tớ phải ngồi đợi hàng giờ để cái máy tính có thể ì ạch load về hàng đống mai vô bổ… Rùi tớ lại phải ngồi xóa từng e-mail, báo cáo spam mail… mệt đứ đừ, nhưng hình như tình hình khó có thể cải thiện.
    Vì thế, tớ quyết định tạo thử 1 acc Zing Mail, và sử dụng được 2 tháng rùi. Thật ngạc nhiên, tớ cảm thấy hết sức hài lòng về những gì Zing mail đã mang lại cho mình. Giờ thì tớ chỉ nghĩ, giá mà mình biết đến Zing Mail sớm hơn, thì tốt biết mấy!
    Này nhé, giao diện Zing Mail thật nhẹ nhàng, sang trọng, màu sắc hài hòa rất phù hợp với tuổi teen

Bạn tha hồ chọn cho mình những nick name ấn tượng mà không sợ bị trùng với các tài khoản khác

Các dịch vụ mail khác chỉ cho phép bạn gửi tối đa 10 MB trong 1 e-mail, còn với Zing Mail á hả… dung lượng file đính kèm cho phép lên đến 30 MB, gửi đi trong vòng 9s: ngạc nhiên chưa???

Zing Mail còn cung cấp cho bạn những mẫu giấy viết thư tuyệt đẹp, bạn có thể lựa chọn và sử dụng một cách dễ dàng chỉ bằng 1 cú click chuột. Tèn tén ten

Bạn còn có thể thêm nhạc nền vào bức thư, thử tưởng tượng xem, người nhận được e-mail sẽ ngạc nhiên thích thú đến mức nào khi nghe thấy giai điệu mà mình yêu thích khi mở lá mail của bạn ra…

Và còn nhiều nhiều những tiện ích khác mà tớ đang từ từ khám phá mỗi ngày: gửi thiệp chúc (ecards) cho bạn bè, thể hiện phong cách riêng với chức năng Skin, sổ tay Zing Mail, bla bla… Có thể nói, thưởng thức và khám phá Zing Mail đã trở thành niềm vui mỗi ngày của tớ. Còn bạn thì sao?
    Quote Quote

Like
    0
    Một bài thuần quảng cáo với cách viết rất /banana của echip.

Like
    0
    zing quảng cáo quá xá

Like
    1
    Đọc vài dòng đầu là thấy quảng cáo rồi.
    Tớ chả thích zing ở chỗ nào cả.
    Đọc cứ như một bài viết ở trên echip ấy nhỉ =))

Like
    0
    Bác này quảng cáo lộ quá....
    trên hình còn có cả chữ "phôt.zing.vn" mới ghê ^^...
    Mà bác viết bài teen quá nhỉ . À há, ừ hứ, ồ hố..... nghe chóng cả mặt @_@

Like
    0
    Bây giờ mà vẫn còn quảng cáo kiểu này đúng là gà quá, trẻ con nghe nó cũng phì cười

Like
    0
    Tụi Zing lâu lâu không bị chửi, nên viết bài này để được nghe chửi cho sướng cái tai

Các bác để ý vì sao tên tuổi 2 đại gia lại viết theo lối TEEN ( Yà Hú, Guốc Gồ ). Còn cái mail cùi bắp nhất VN này lại viết đúng tên. Nếu là teen thì phải viết là Zin hay Jin Tác giả bài viết này còn yếu tay nghề về nghệ thuật NỔ

Lên google search từ khóa "nhung dieu to thich ve Zing Mail" , thì thấy hầu như các diễn đàn lớn nhỏ ở Vn đều có bài viết này, và hầu hết đều do người mới đăng ký nick post bài

Like
    0
    Đúng là "nổ" như pháo dàn! PR non tay quá

Like
    34
    Các dịch vụ mail khác chỉ cho phép bạn gửi tối đa 10 MB trong 1 e-mail, còn với Zing Mail á hả… dung lượng file đính kèm cho phép lên đến 30 MB, gửi đi trong vòng 9s: ngạc nhiên chưa???
    Cái này là bốc phét, bốc phét còn hơn cả trong truyện của Bác Ba Phi đấy chứ. Tui dùng VNN1268 đính kèm một file có 2MB mà mất gần 20 phút đây. Zing làm gì cải thiện được tình trạng này?
    "bất khả tri"

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Cái này là bốc phét, bốc phét còn hơn cả trong truyện của Bác Ba Phi đấy chứ. Tui dùng VNN1268 đính kèm một file có 2MB mà mất gần 20 phút đây. Zing làm gì cải thiện được tình trạng này?
    Xác nhận! Đóng dấu cụp cụp!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết