Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 65
    Like
    0
    E398 của moto vẩn nhất

Like
    0
    mình nghĩ bạn nên dùng thư sony đi
    nhưng hay nhất là nghe nhạc dùng mp3
    điên thoại dùng 1100i
    và máy ảnh thì dùng con 5-7mg thê là ngon nhất

Like
    0
    Cac bac ah,tai moi~ nguoi nghe am thanh moi~ khac ma,chinh vi vay cai cau hoi~ dien thoai nao nghe nhac hay nhat thi hoi bi kho tra loi ay,voi lai ai cung~ noi dien thoai minh dang sai la nghe tot nhat,that kho ma biet duoc cai nao nghe hay nhat lam,thoi danh dien thoai minh la nghe hay nhat hehehehehe

Like
    0
    lúc nào cũng nghe đồn dt nghe nhạc hay, nhưng dùng roài thấy cái nào cũng chưa hài lòng về cái khoản nghe nhạc. kinh nghiệm thấy cái nào càng dày nghe nhạc càng hay (càng mõng nghe càng tệ)

Like
    0
    Về Iphone và Ipod : nghe nhạc cùi bắp, chả hay mấy, bass dở...
    Sony : nghe nhạc cũng tạm đc
    về máy OPO và ODA của TQ : nghe ấn tượng nhất, nếu bạn thật sự là dân IT và rành nhạc thì chắc sẽ chọn như vậy...2 máy này còn bền nữa....giá VN trên 7 chai đó

Like
    0
    1 thời kinh doanh đt nên cũng có chút kinh nghiệm chia sẻ với bro.

Tầm 5tr, thích sành điệu, nhạc hay, pin trâu, sóng tốt, thì tớ nghĩ có 2
    dòng máy giới thiệu cho bro :

SL45. Quá nổi tiếng. Quá đỉnh. Nhược điểm duy nhất là ko có máy ảnh. Nghe nhạc rất rất rất ổn, nếu bạn chịu đầu tư tai nghe tốt (Koss C75-600K và Sennheiser-300K) thì nghe rock , nói thực, Iphone ko là đối thủ. Mà ngay cả chỉ nghe với tai thường (Sony E737-170K) thì âm thanh cũng đã rất rất đỉnh rồi. Máy fullbox, đẹp, còn zin: khoảng tầm gần 3tr (hay máy cũ chỉ có thân máy khoảng 1tr thôi), thêm tai nghe + thẻ nhớ + jack chuyển, tổng cộng khoảng 4triệu (nếu máy cũ khoảng 2tr). Nếu chú trọng phần nhạc thì đảm bảo mua SL45 rồi ko bao giờ hối hận. Chú ý : chỉ có máy cũ.

nếu thích máy mới, màn hình màu, có wifi để chatchit, có chụp ảnh chơi cho vui thì tớ đang dùng N81. Ngoài vấn đề pin ra thì hầu như rất ổn. Tuyệt nhất là có phím game chuyên dụng và phím naviwheel cảm ứng rất lạ. Nếu bạn thích chơi game thì dòng này quá ổn, cài game n-gage giải trí trên cả tuyệt vời, xoay ngang chơi game y chang PSP ^^. Camera ko tốt lắm nhưng đủ dùng nếu bạn ko quá chú trọng. Nghe nhạc thì tùy người, tớ thấy rockin' với chú này ko thua Ipod. Máy kèm thẻ 2GB khoảng 4tr6, bạn còn dư 400K để sắm thêm 1 viên pin dự phòng nếu máu chơi game quá thì có pin mà thay.

Tớ thì rất rất thích SL45, nhưng bé người yêu tớ thích tớ dùng N81 để em ý chơi bắn máy bay SpaceImpact T_T (tớ cũng thích đá Fifa 2K9) ...

Chúc bạn mua được máy như ý ...

Like
    0
    Không loại nào nghe hay bằng JMP, ngay cả SL45 cũng dùng chip của nó. JMP vẫn là số 1 về multi và Camera

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thenhantinh View Post
    Không loại nào nghe hay bằng JMP, ngay cả SL45 cũng dùng chip của nó. JMP vẫn là số 1 về multi và Camera
    JMP là cái chi rứa ? Japan mobile phone ???

Like
    0
    Đang xài LG KU990 với tai nghe theo máy, nghe nhạc phải nói là TUYỆT...

Like
    0
    bác thêm 1 củ nữa dùng con 5800 nghe nhạc thì đỉnh lắm

http://sieuthidangquang.com

Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết