Trang 12 / 15 FirstFirst ... 79101112131415 LastLast
Hiển thị kết quả từ 111 đến 120 / 148
    Like
    0
    4mua.vn thằng cha này có đặt quảng cáo đâu mà to mồm thế! Đúng là bênh nhau chắc là cùng hội cùng thuyền!

Like
    11
    Quote Được gửi bởi upviet View Post
    Thắng tổng quản là ai vậy ta
    Hehe,lật lại lịch sử của vương triều FPT sẽ thấy tên hắn, đi liền với những thăng trầm của cuộc tỉ thí mang tên Tờ Tờ Vờ Nờ
    thocu com tructiep tv

Like
    0

Buồn quá đi !

Quote Được gửi bởi vuong184 View Post
    4mua.vn thằng cha này có đặt quảng cáo đâu mà to mồm thế! Đúng là bênh nhau chắc là cùng hội cùng thuyền!
    Nhầm to rồi chỉ là cộng tác viên thôi cha nội ơi. Đang làm công tác viên của 4mua có gì vào ủng hộ em kiếm tý tiền nhé!
    Đang muốn vô làm ở chodientu mà không được đó cha ạ.hic hic

Like
    0
    Quote Được gửi bởi emgaingoan123 View Post
    Nhầm to rồi chỉ là cộng tác viên thôi cha nội ơi. Đang làm công tác viên của 4mua có gì vào ủng hộ em kiếm tý tiền nhé!
    Đang muốn vô làm ở chodientu mà không được đó cha ạ.hic hic
    Bác mà vào làm đc thì đề đạt ý kiến hộ bọn em cái vụ "lọc click" nhé... giống việt thái sinh lọc nước quá.... em đang lo đây.

Like
    0
    emgaingoan123 <- Loại này kô phải Chim Lợn em bé = con kiến.

Like
    0
    Nè, bây giờ QC cho CĐT thì thành QC hộ thằng 4mua.vn của nó luôn, chắc lại tập tọe chơi Affiliate giống mấy bác Mỹ. Hê, nhưng mà dính cái vụ "lọc click" này thì chắc anh em chẳng còn gì ăn, tiền của mình bị CĐT "lọc" vào túi hết. Giá bèo quá, lại trở về thời xưa 350/visit (ngày xưa còn là click). Đói!!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi relax24h View Post
    emgaingoan123 <- Loại này kô phải Chim Lợn em bé = con kiến.
    Chim lợn đã to đằng này nó còn là chim ri cơ! Đúng là CĐT reg hết nick này đến nick khác rùi sai thằng khác vào biện minh cho cái lý sự cùn ko thắng được ai!

VuiNet.Vn Guest
    Thật đáng buồn cho các bạn, tôi chẳng hiểu thế nào nhưng tôi chơi 3,4 tháng nay, tháng nào đạt >500k đầu được thanh toán cả, và tôi còn tới tận cty lấy bt, có sao đâu nhỉ ? chẳng hiểu sao các bạn như vậy nữa, tôi vẫn cơi, vẫn chê và vẫn là làng đó thui, tuy nhiên có giới hạn, + giờ hoangclub.vn lại tiếp tục chơi cdt rồi, chẳng hiểu là thế nào.
    Nhưng mà đã chơi thì phải chấp nhận, đã ko thích thì stop đừng chơi còn lý do tại sao các cậu không được thanh toán, mà bọn tớ được thanh toán, thì tớ cũng bó tay chợ điện tử và các bạn
    tớ ghét chợ điện tử, post bài không phải PR cho cdt, mà nói lên cái gì mà tớ được biết thôi, họ chậm thanh toán 1 vài ngày nhưng vẫn thanht oán cho tớ đầy đủ mà

Like
    19
    Quote Được gửi bởi VuiNet.Vn View Post
    Thật đáng buồn cho các bạn, tôi chẳng hiểu thế nào nhưng tôi chơi 3,4 tháng nay, tháng nào đạt >500k đầu được thanh toán cả, và tôi còn tới tận cty lấy bt, có sao đâu nhỉ ? chẳng hiểu sao các bạn như vậy nữa, tôi vẫn cơi, vẫn chê và vẫn là làng đó thui, tuy nhiên có giới hạn, + giờ hoangclub.vn lại tiếp tục chơi cdt rồi, chẳng hiểu là thế nào.
    Nhưng mà đã chơi thì phải chấp nhận, đã ko thích thì stop đừng chơi còn lý do tại sao các cậu không được thanh toán, mà bọn tớ được thanh toán, thì tớ cũng bó tay chợ điện tử và các bạn
    tớ ghét chợ điện tử, post bài không phải PR cho cdt, mà nói lên cái gì mà tớ được biết thôi, họ chậm thanh toán 1 vài ngày nhưng vẫn thanht oán cho tớ đầy đủ mà
    NHưng mà bèo

Like
    0
    Nhưng với hoá đơn 5.5tr đã giảm đi 45% rồi còn nếu chính xác thì thế nào nhỉ. Thu nhập khaỏng 10tr/tháng. Như thế thì không hiểu mọi người vô site của bạn này chắc mọi người chỉ ngồi click quảng cáo thôi nhỉ. ^_^. Có gì mời ám không đây?

Trang 12 / 15 FirstFirst ... 79101112131415 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết