Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 32
    Like
    17
    Quote Được gửi bởi ngocdiep View Post
    Đúng là tính ra thì ACET có rẻ hơn BC nhưng ACET không thích hợp cho mình lắm, học liên tục suốt tuần từ thứ 2 đến thứ 6 thì không phải ai cũng có thời gian.
    Bên BC nó phân lớp như thế nào vậy bác? Giống bên ACET không?

Like
    0
    có ai biết học phí hiện tại của acet ko? BC là 390$ (390$/32h) rồi đó.

Like
    0
    Hic, muốn đi học cải thiện tí English mà giá khiếp quá, tự học rồi vô luyện thi có vẻ kinh tế hơn

Like
    17
    ACET được cái gái đẹp nhiều thôi, mấy em học trong đó đa số còn teen nên chịu quậy dữ lắm (hiểu sao thì hiểu nhá hehehe). Còn chất lượng thì bên ACET giờ xuống cấp rồi, cách đây 1 năm mình học thì từ level 3 trở lên là 100% giáo viên nước ngoài, bây giờ chỉ còn 60% .

Bên BC thì uy tín từ lâu rồi, rất nhiều người nước ngoài học (lớp tui có tới 2 người Hàn Quốc, 1 bà Poland trên tổng số 12 người học ), gái đẹp thì thấy cũng nhiều nhưng mà *** hiểu sao lớp tui toàn ông già bà cả, mấy đứa teen thì toàn cá xấu với lại heo nái không .

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    hội việt mỹ thì sao các bác
    giá cả đc ko
    em nghe nhiều người cũng khen

Like
    0
    hix, đi 1 vòng thành phố, 1 loạt các trung tâm, em nhìn em choáng, học Vietmy thì chỉ nói tốt thui, giống như bạn học cái kiểu nói của "Mỹ" rất bình dân, gần gủi nền VH Mỹ... nhưng ngữ pháp ở VietMy thì ....

Like
    0
    Thông tin cho ai tính học ACET
    http://www.hoisinhvien.net/forum/ban...?hilit=%20ACET

Like
    0
    Quote Được gửi bởi imu View Post
    hix, đi 1 vòng thành phố, 1 loạt các trung tâm, em nhìn em choáng, học Vietmy thì chỉ nói tốt thui, giống như bạn học cái kiểu nói của "Mỹ" rất bình dân, gần gủi nền VH Mỹ... nhưng ngữ pháp ở VietMy thì ....
    vậy cũng đc
    chứ ngồi nói chuyện với ng ta mà líu lưỡi, hỏi ko biết trả lời. còn sau đó lại nghĩ ra cả đống câu trả lời nhưng...đã muộn
    em học ở bên iwep thời gian đầu thấy hay, 1 tuần có ng nước ngoài vô nói chuyện, dần dần lớp ít người quá nên dẹp luôn,chán quá bỏ ngang xương
    đúng là tiền nào của nấy

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngocquang19877 View Post
    ACET được cái gái đẹp nhiều thôi, mấy em học trong đó đa số còn teen nên chịu quậy dữ lắm (hiểu sao thì hiểu nhá hehehe). Còn chất lượng thì bên ACET giờ xuống cấp rồi, cách đây 1 năm mình học thì từ level 3 trở lên là 100% giáo viên nước ngoài, bây giờ chỉ còn 60% .

Bên BC thì uy tín từ lâu rồi, rất nhiều người nước ngoài học (lớp tui có tới 2 người Hàn Quốc, 1 bà Poland trên tổng số 12 người học ), gái đẹp thì thấy cũng nhiều nhưng mà *** hiểu sao lớp tui toàn ông già bà cả, mấy đứa teen thì toàn cá xấu với lại heo nái không .
    Bạn nói thế mà nge dc à...đi học vì gái đẹp à?!
    Mình đag học ở Acet...Mình khẳng định 1 điều là tất cả nhữg gì bạn nói ko chính xác 100%!
    -Acet có người nước ngoài học,cug giống như BC,hùi đó tui thấy có vài bạn HQ tới học..!
    -Bây giờ mình đag ở lớp AE3a, Giáo viên người nước ngoài 100%!
    -Chât lượng Acet,bạn đag nói cơ sỡ vật chất hay chất lượng dạy!
    CSVC thì ko phải bàn, Tại vì Acet chú trọng chất lượng dạy hơn, đâu cần phải nhiều chi nhánh, nhiều học sinh là trường giỏi?
    Mình đã từng học wa Apollo,VUS,VATC...!
    Mình thấy Acet dc nhất, đa phần các bạn học ở đây xong là có thể đi wa nước ngoài học 1 cách dễ dàng,thử nghỉ coi, VUS (Hội VM)1 tuần học 2 lần, 1 ngày học 3.4 tiếng... thì làm sao có thể giao tiếp hay tập trung học,mình học ở acet đã mấy khóa.tuy thời lượng học có nhiều, nhưng chất lượng rất tốt, mình chắc chắn là ngày lớp nhỏ của Acet các bạn đã có thể phản xạ nhanh và nói 1 cách tự nhiên...! Vì mỗi ngày bạn phải nói,học..v.v.. bằng tiếng Anh...hiểu chứ!!

Học 1 cách như vậy nhiều khi còn nói ko chuẩn huống gì học tuần 2.3 buổi?
    Mình 16t,trong lớp mình 8x là nhiều, vậy cug đâu có gì xấu? hay bà già ôg già? Chứ như bạn học vì gái hay chỉ chú trọng cái bề thế của trg bên ngoài thì mình thấy bạn nói sai hoàn toàn!!

Xin lỗi mình nói thẳng!

Like
    0
    Bạn nào có thể tư vấn cho mình đc ko? Mình đang định đi học ACET

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết