Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Xin hướng dẫn gở bỏ PM teamviewer

Các anh chị trên diễn đàn giúp em cách gỡ bỏ PM teamviewer với ạ, làm tn để người khác ko thể truy cập vào máy của mình nữa vì trước em đã cho họ cái ID và PAss để truy cập.
    Em cảm ơn nhìu ạ.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Các Anh chị ADM giúp em với ạ sao toàn thấy mọi người đọc mà ko ai giúp em vậy.????

[=========> Bổ sung bài viết <=========]
    Được sửa bởi giang3v lúc 14:46 ngày 15-06-2011 Reason: Bổ sung bài viết
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn đổi mật khẩu lại thì ai đăng nhập máy bạn được. Bạn vào extras chọn options. bên trái chọn security điền password mới bạn vào 2 ô trên cùng. cách 2 là bạn cấm id của máy bạn cho truy cập bằng cách: cũng tại nơi đổi pass bãn nhìn xuống cuối bấm vào configure... sau đó chọn option thứ 2 ( Deny access...) xong điền id máy muốn cấm vào ô kế tiếp bấm add để id đó add xuống ô dưới ok là xong.

Like
    2,418
    Thắc mắc cái tiêu đề của bạn. Nếu không có nhu cầu thì bạn gỡ quách phần mềm đó ra khỏi máy, khỏi cần lo lắng, suy nghĩ gì cho mệt nữa. Khi nào có nhu cầu thì chạy lại nó, chọn mode "Run" chứ đừng "Install", rồi báo cho đầu bên kia số ID và password, dùng xong close nó lại.

Like
    0
    cái teamviewer mỗi lần chạy là ID và password khác nhau
    nói linh tinh ?
    gì ai vào được khi teamviewer không chạy ?

Like
    0
    cái teamviewer thực chất là phần mềm điều khiển máy từ xa thồn qua internet.ban muốn gỡ bỏ nó thì bạn vào start\setting\control panel\add or remove program.rùi bạn tìm tới teamviewer xong remove di là ok ban à.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết