Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Không mở được chương trình sau khi quét virus!

Em thấy trên diễn đàn của mình giới thiệu chương trình quét virus mới CMC internet security nên em down về xài thử ai dè sau khi quét máy xong không bít nó đã xóa những file gì mà mở những chương trình trong máy lên nó cứ báo "The requested operation requires elevation!" khi em bấm chuột phải chọn "Run as Administrator" thì có một số chương trình chạy được còn mấy chương trình khác vẫn zậy.Em đang xài win Vista basic mong các pro giúp em với em thanks nhiều!
    Quote Quote

Like
    0
    win vista là vậy đó có một vài chương trình không ứng dụng xài với vista chắc pác update cả win vista lên rùi và lại xài với user tự tạo đâm ra càng khó sử dụng chịu khó xài bằng cách kia đi không thì chuyển sang user administrator mà xài
    Nhưng có lẽ đó chăng chỉ là mơ ước...

Like
    0
    Sao chuyển sang administrator hả pac chỉ em với! mà lúc trước khi chưa sử dụng CMC internet securitty quét virus thì mấy chương trình vẫn chạy mình thường mà đâu có báo lỗi gì đâu pác.

Like
    0
    cái này thì tui chịu thôi trước cũng dính một vố là cài phần mềm vào không chạy do mình tạo user khác tuy rằng có quyền admin về sau phải xài user administrator của máy thì mới cài đặt và mới chạy được nên mới khuyên pác xài tạm trong lúc chờ có chuyên gia nào cao kiến hơn thôi
    Nhưng có lẽ đó chăng chỉ là mơ ước...

Like
    0
    dù sao cũng thanks pác. Mong là mấy pro sẽ đọc được lời thỉnh cầu của em và sớm giúp em

Like
    0
    Các chương trình diệt virus có thể xoá file nhiễm virus nặng, ví vậy sau khi diệt xong thì các ứng dụng (thâm chí cả window) ko thể chạy được. Chỉ còn các cài lại máy!

Like
    0
    MÁy cỦa tui cÓ 2hdd hdd1:gỒm 2 phÂn vÙng :c va e; hdd2:d va f sau khi tÔi cÀi lẠi win trong d thÌ tẤt cẢ dỮ liỆu trong c khÔng hiỆn ra nỮa mẶc dÙ d vẪn bÁo free space:2.77gb
    total size:19.33gb
    xin cÁc bẠn chỈ giÙm.cẢm Ơn!

Like
    0
    Sory !nha dạo này đang làm datn nên không tham gia được .khi nào xong tui sẽ trở lại

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết