Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    1

USB không fomat được

usb của mình dung lượng 4G. nhưng ko hiểu sao hôm nay nó báo chỉ còn có mấy kb thui.máy tính vẫn nhận USB nhưng khi mình fomat lại thì nó ko cho.nó bị gì vậy các bác, sửa nó thì có tốn tiền bằng mua lun cái mới ko và sửa ở đâu
    Quote Quote

Like
    0
    USB không bị làm sao. Mình cũng đã bị 1 lần như thế này. Bạn chuyển USB sang máy khác, format đc.
    Nhưng cung không ngoại trừ 1 trường hợp có ai đó ( vô tình hoặc cố ý ) cài phần mềm bảo vệ USB.

Like
    1
    mình thử nhiều máy lắm rồi. tự dưng nó lại mất dung lượng bộ nhớ là thế nào nhỉ?từ 4G mà nó mất còn có vài kb thui. làm sao bi giờ, có ai giúp dùm mình với. ko máy nào có thể fomat đc

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bucom2486 View Post
    mình thử nhiều máy lắm rồi. tự dưng nó lại mất dung lượng bộ nhớ là thế nào nhỉ?từ 4G mà nó mất còn có vài kb thui. làm sao bi giờ, có ai giúp dùm mình với. ko máy nào có thể fomat đc
    USB đã bị hỏng rồi. Bạn nên quên nó đi và mua cái mới thôi.

Like
    13
    Nó bị lỗi phần mềm rồi đó bạn à, nếu khi mua có đĩa của nó thì bạn bỏ vào chạy lại phần mềm cho USB còn không thì mang tới chổ mua người ta chạy lại phần mềm cho bạn.

Nếu không được nữa thì mua cái mới luôn
    PDN Store-Chuyên bán Iphone: 62 Thái Thị Bôi, ĐN

Like
    0
    ... Bạn thử vô Pạt Tin Sơn Ma Gíc Fọt Mắt thử coi?

Like
    26
    Quote Được gửi bởi bucom2486 View Post

Bạn thử dùng đĩa Hiren'Boot vào Partion Magic format thử xem sao. Mà bạn mua lâu chưa vậy? Phải hàng công ty hay hàng Lạng Sơn mà đểu thế nhỉ? Nếu mà ko được thì hi sinh hay đi bảo hành thôi.( nếu còn bảo hành)Hết bảo hành rồi thì......Huhuhu

rooneychu Guest

Câu hỏi, cần giúp đỡ

nhân tiện cho em hỏi luôn. USB của em không may bị rơi xuống đất rồi nó bị lỏng chân. Khi cắm vào thì phải hơi đè xuống thì máy mới nhận. Có thể sửa được không. Nếu mang đi bảo hành thì người ta có bảo hành cho không

Like
    0
    Quote Được gửi bởi rooneychu View Post
    nhân tiện cho em hỏi luôn. USB của em không may bị rơi xuống đất rồi nó bị lỏng chân. Khi cắm vào thì phải hơi đè xuống thì máy mới nhận. Có thể sửa được không. Nếu mang đi bảo hành thì người ta có bảo hành cho không
    Theo tôi thì vấn đề này giải quyết không khó. Chỉ cần tháo ra hàn lại chân là được. Đây là lỗi của người sử dụng nên có lẽ họ sẽ không bảo hành đâu.

Like
    0
    Mình cũng có 1 cái usb khôg format đc . Bữa rảnh lên web kingmax download cái software urescue.exe ( cho usb super stick ) về thử xem là cái gì mà chạy nó xog usb mìh khôg format đc nữa T_T file trog usb mất hết nhưg ngốn dung lượng . Mơi mua hồi tết bị vậy Viễn Sơn nó có bảo hành ko .

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết