Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 65
    Like
    0
    NetPro đang giảm 20% học phí nhân dịp năm mới đó bạn. Nếu mình ko nhầm thì còn tầm 3tr hay sao đó

Like
    6
    Quote Được gửi bởi blackblack19 View Post
    NetPro đang giảm 20% học phí nhân dịp năm mới đó bạn. Nếu mình ko nhầm thì còn tầm 3tr hay sao đó
    NetPro lúc nào cũng quảng cáo là giảm học phí )
    Sự thật thì học phí của nó có giảm đâu, toàn là chiêu trò câu học sinh.
    Ko bàn đến chất lượng ở đây nhé!

Like
    14
    Học làm cái gì!mấy thằng bạn a dua nhau đi học CCNA bây giờ đang thất nghiệp cả đám kia kìa!

Like
    0
    Em là chim Bách KHoa, cũng đang định đi học CCNA nên lên đây hóng các thánh :3
    Em thấy bên BKACAD đang quảng cáo rầm rộ lắm. Hình như đang có chương trình giảm giá 3,5 triệu 1 khóa ấy. Không biết bên BKACAD chất lượng giảng dạy thế nào nhỉ? Có ai học ở đó chưa cho em ý kiến với.

Like
    6
    HenryCuong:
    - Bkacad mình thấy học được (học từ năm 2k6), cơ hội giao lưu với sv kĩ thuật nhiều. Phòng học cũng ok nhưng hồi đó lab có vẻ ít: 1 phòng học 15-20ng, có 2 tủ rack chia 2 nhóm thực hành, phải đặt lịch thực hành mới có lab.
    - Tài liệu học rất nhiều, có thể download giáo trình ccnp nếu bạn chịu khó giao lưu với giáo viên, update giáo trình liên tục (bkacad là đối tác cấp 1 thì phải, nghe nói thế). Giáo viên cũng tốt, được chứng nhận của cisco.
    - Học xong có chứng chỉ nhận cisco-bkacad, và có voucher thi cisco toàn cầu, nhưng mình ko thi.
    - Cần lưu ý về thời gian học. hồi đó mình học khoá 9 tháng, 4 học kì nhưng về sau kéo dài gần 1 năm. Nhưng như vậy tốt hơn vì ko bị dồn thời gian, và kiến thức đầy đủ.

doccochemgio:
    - Chính vì a dua nên mới thất nghiệp bạn ah. Trước đây, cisco CCNA 3.0 năm 2006 là học tổng hợp và thi cũng là tổng hợp kiến thức còn bây giờ thì CCNA chia kì thi thành nhiều phần, và ai muốn lấy chứng chỉ nào thì thi cái đó. Hồi đó phong trào học chứng chỉ Microsoft còn nhiều hơn Cisco.
    - phải hiểu là VN chưa chuẩn hoá đến mức toàn dùng đồ cisco trong mọi doanh nghiệp. Mình học xong cuối cùng đi làm toàn zyxel, planet cắm là chạy ko cần cấu hình, vì công ty vừa và nhỏ ko thể mua cisco dùng đc, cty lớn thì cũng chỉ cỡ hp và ibm tầm trung. Nhưng kiến thức về telecom và internet học đc từ Cisco giúp ích cho cv rất nhiều.
    Tâm bất biến - Đời vạn biến

Like
    1
    Tớ mới học ở Bkacad BK, tớ thấy ổn lắm nhưng tiếc là không được ưu đãi như bây giờ, đăng kí CCNA được tặng CCNA security đấy

Like
    2
    Mình đang học 2 khóa CCNA và Linux tại PNH thấy chất lượng rất tốt.

Like
    1
    Có ai có nhu cầu học CCNA security không? Bkacad đang được tặng khóa này khi đăng kí CCNA, học viên cũ thì được giảm 50%. Tớ đang băn khoăn quá

Like
    3
    Nếu bác thực sự muốn theo con đường này mà đang có ưu đãi thì đăng ký học ở Bkacad BK đi bác

Like
    0
    Bách Khoa thấy học phí đắt quá, có chỗ naò chất lượng mà giá mềm đi chút k??

Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết