Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    33

Nói nhỏ nè ! Đặt ads 2-3WMZ/1000 IP

Mình môi giới đặt hàng các trang web có nội dung adult ( ko cần cũng được ), 3$/1000IP nè. Ai cần thì PM và cho mình địa chỉ website nhé. Nếu bạn mình chấp nhận site của các bạn thì mình sẽ send code cho, mỗi người 1 code riêng. ^^. Nói thiệt chứ ko giỡn đâu à nghen! Phù hợp với mọi loại ads! Chơi được với GA,AB....

Các bạn đặt 1 tuần nếu ko thấy thanh toán thì gỡ xuống. Và chúng mình cũng ko nhận đại trà các website đâu ( vì như thế mắc công bị nói tùm lum, để có uy tín chút rồi mới làm ).

Không có popup nên mọi người yên tâm, chỉ có cái thống kê nhỏ nhỏ thôi ( tương lai thì chắc là 1 cái ads 468X60 )!
    Nick YH: opvivi
    Có thể reply tại đây cũng được, mình sẽ theo dõi thường xuyên!

( Cập nhât ngày 05-09-2008 )
    Xin chào mọi người, Demo đây:
    http://co.cc/ex.html
    Diện tích quảng cáo trong thời gian này chỉ có nhiêu đó mà thôi ( sau này thì có thể 468X60, lúc đó thì giá khác ^^ )
    $3WMZ/1000IP được tính như sau: cứ có 1000 người vào trang bạn thì sẽ được tính $3WMZ ( chỉ tính trên IP mà thôi đó nhe ), không có popup, không cần phải click tắt cái chi cả, chỉ việc đặt code và kiếm tiền. Tuy nhiên, tụi mình làm theo kiểu của Blueadvertise.com! Đó là cứ sau 1 tuần thì sẽ cập nhật số view của các bạn và thanh toán vào ngày thứ 4 và thứ 5, chắc các bạn xem demo thì cũng thấy cái thống kê đó, tụi mình cơ bản sẽ dựa vào đó mà tính view, nhưng cũng sẽ đối chiếu với thống kê của tụi mình nếu ko quá chênh lệch thì tụi mình sẽ thanh toán theo view của các bạn, nhưng nếu chênh lệch quá xa thì tụi mình sẽ trả theo thống kê của tụi mình, bởi vì cái thống kê đó chỉ cần clear cookies là nó sẽ tính thêm view nên nó ko hoàn toàn chính xác. Cái đó cũng để các bạn biết được khi nào thì các bạn không được tính tiền, vì sẽ có 1 số ngày tụi mình tắt ads ( thường là vào thứ 2 và thứ 3 để cập nhật số view của các bạn cho chính xác ).

Điều kiện thì tụi mình đã tính kỹ lại thì nếu đặt ads tại các trang có traffic từ VN thì tụi mình không có lời gì hết, nên chỉ mong được hợp tác với những site có traffic từ Anh, Pháp, Ý, Mỹ, các nước Đông Âu...nói chung là dân Âu-Mỹ.
    Nếu các bạn ai có site nào có những điều kiện trên thì hãy thử đặt ads của chúng mình xem, nếu vẫn chưa hoàn toàn tin tưởng thì đặt trong 1 ngày cũng được, đợi khi tin tưởng thì đặt lâu luôn, hợp tác lâu dài ^^.

Tụi mình không thanh toán trước, chỉ khi cập nhật vào ngày thứ 4 và thứ 5 thì sẽ tự động thanh toán cho các bạn khi các bạn đủ $3 ( nhưng thời gian đầu để lấy uy tín thì $1 thôi ^^).

Cái gì cũng vậy, có thử mới biết được, mình nghĩ rằng với diện tích như thế cũng chẳng chiếm quá nhiều chỗ trên site của các bạn. Còn bạn nào nghĩ tụi mình thống kê như thế nào sao không nói ra thì xin lỗi nhé, tụi mình bảo đảm sẽ tính chính xác nhưng tính như thế nào thì sao mà nói được, chỉ biết rằng nếu ai tham gia thì chắc chắn khi nhận tiện thì sẽ không phàn nàn gì đâu.

Nói chung lại là tin tưởng hợp tác làm ăn trên mạng mà thôi, thử 1 ngày hay 1 tuần là tùy vào các bạn.

Còn 1 điều nữa mới nghĩ ra: Nếu bạn nào kiếm được site nào có traffic tốt, ngôn ngữ gì cũng được, kể cả Vn, nhưng không được có traffic VN ( hoặc có thì ít thôi, nếu có ít thì cũng được ) mà kêu họ chịu hợp tác với tụi mình thì tụi mình sẽ trả 10% số tiền mà site đó kiếm được cho người giới thiệu. Kêu họ đặt trong một ngày nào đó cũng được đến thứ 4 hoặc 5 thì sẽ được pay. Còn nếu ko ngại thì đặt tới ngày thanh toán luôn cho nó nhiều ^^!
    Được sửa bởi yahoo.com lúc 16:50 ngày 21-08-2013 Reason: Cập nhật!
    Quote Quote

Like
    5
    3$/1000IP là 1000IP click thì dc 3$ thì là 1000IP xem thì dc 3$ ?
    Dzooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Like
    462
    ko rõ ràng về loại và kích thước ads cho lắm, mình xin cái demo được ko ?
    site mình là forum, rank ~70k, traffic VN là nhiều. Không chơi với popup và adult không biết có site nào chơi đc ko ? Nick yahoo: wil8x
    sinh viên, sviuh.com

Like
    33
    Xin chào mọi người, Demo đây:
    http://opvivi.co.cc/ex.html
    Diện tích quảng cáo trong thời gian này chỉ có nhiêu đó mà thôi ( sau này thì có thể 468X60, lúc đó thì giá khác ^^ )
    $3WMZ/1000IP được tính như sau: cứ có 1000 người vào trang bạn thì sẽ được tính $3WMZ ( chỉ tính trên IP mà thôi đó nhe ), không có popup, không cần phải click tắt cái chi cả, chỉ việc đặt code và kiếm tiền. Tuy nhiên, tụi mình làm theo kiểu của Blueadvertise.com! Đó là cứ sau 1 tuần thì sẽ cập nhật số view của các bạn và thanh toán vào ngày thứ 4 và thứ 5, chắc các bạn xem demo thì cũng thấy cái thống kê đó, tụi mình cơ bản sẽ dựa vào đó mà tính view, nhưng cũng sẽ đối chiếu với thống kê của tụi mình nếu ko quá chênh lệch thì tụi mình sẽ thanh toán theo view của các bạn, nhưng nếu chênh lệch quá xa thì tụi mình sẽ trả theo thống kê của tụi mình, bởi vì cái thống kê đó chỉ cần clear cookies là nó sẽ tính thêm view nên nó ko hoàn toàn chính xác. Cái đó cũng để các bạn biết được khi nào thì các bạn không được tính tiền, vì sẽ có 1 số ngày tụi mình tắt ads ( thường là vào thứ 2 và thứ 3 để cập nhật số view của các bạn cho chính xác ).
    Điều kiện thì tụi mình đã tính kỹ lại thì nếu đặt ads tại các trang có traffic từ VN thì tụi mình không có lời gì hết, nên chỉ mong được hợp tác với những site có traffic từ Anh, Pháp, Ý, Mỹ, các nước Đông Âu...nói chung là dân Âu-Mỹ.
    Nếu các bạn ai có site nào có những điều kiện trên thì hãy thử đặt ads của chúng mình xem, nếu vẫn chưa hoàn toàn tin tưởng thì đặt trong 1 ngày cũng được, đợi khi tin tưởng thì đặt lâu luôn, hợp tác lâu dài ^^.
    Tụi mình không thanh toán trước, chỉ khi cập nhật vào ngày thứ 4 và thứ 5 thì sẽ tự động thanh toán cho các bạn khi các bạn đủ $3 ( nhưng thời gian đầu để lấy uy tín thì $1 thôi ^^).
    Cái gì cũng vậy, có thử mới biết được, mình nghĩ rằng với diện tích như thế cũng chẳng chiếm quá nhiều chỗ trên site của các bạn. Còn bạn nào nghĩ tụi mình thống kê như thế nào sao không nói ra thì xin lỗi nhé, tụi mình bảo đảm sẽ tính chính xác nhưng tính như thế nào thì sao mà nói được, chỉ biết rằng nếu ai tham gia thì chắc chắn khi nhận tiện thì sẽ không phàn nàn gì đâu.
    Nói chung lại là tin tưởng hợp tác làm ăn trên mạng mà thôi, thử 1 ngày hay 1 tuần là tùy vào các bạn.
    Được sửa bởi yahoo.com lúc 21:47 ngày 18-09-2008

Like
    0
    chờ xem có ai dc pay ko rồi tham gia sau :">

Like
    33
    Lỡ ai mà cũng vậy thì không biết làm sao mà có bằng chứng nữa ^^!

Like
    0
    em chỉ có site VN mà bác lại bảo ko chấp nhận thì chịu

Like
    462
    Theo alexa: traffic US vô website khoảng: 13,8%
    ko bít đúng hay sai nữa ^^
    sinh viên, sviuh.com

Like
    33
    Quote Được gửi bởi hikaruanh View Post
    em chỉ có site VN mà bác lại bảo ko chấp nhận thì chịu
    Site của anh có phải là http://freecode4u.com/forums ko? Nếu phải thì mình thấy được đó, traffic tốt, hạng cỡ đó cũng được, nếu như anh đồng ý thứ 2 tới mình bắt đầu, đến thứ 4 sẽ send tiền tới anh.
    To all: nói chung thì miễn là site của ai mà không có traffic từ các nước châu Á ( ngoại trừ Nhật và mấy nước thoáng về Adult ). Mình thấy site của Hikaruanh là 1 site mẫu đó. ( mà sao ko thấy mấy cái mặt cười ở đâu cả vậy?)

Like
    0
    yahoo.com chắc chơi AFF Adult nhỉ

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết