Trang 16 / 18 FirstFirst ... 11131415161718 LastLast
Hiển thị kết quả từ 151 đến 160 / 177
    Like
    0
    Có rất nhiều cách để chứng minh ephim là của FPT. Ko nhất thiết cứ phải treo bảng thông báo lên mới được công nhận. 1 blog ko tên tuổi của Yahoo nếu cần thiết người ta còn tìm ra được chủ nhân là ai, thì đối với ephim chỉ là chuyện vặt, trừ khi người ta ko muốn tìm.

Video.iGala.net - Photo.iGala.net - Anime.iGala.net

Like
    0
    Quote Được gửi bởi noname43 View Post
    VNG muốn thu hút nguời dùng để kiếm lợi mà dùng nhiều thủ đoạn thế này liệu có hiệu quả ko nhỉ.
    Không biết mọi người thế nào chứ tôi càng ngày càng ghét VNG cụ thể là Zing
    hoàn toàn đồng ý với bạn về điều này.

Like
    0
    Hình như FPT sắp tung ra chương trình xem phim mới, sử dụng công nghệ P2P, các bác cứ chờ xem

Like
    0
    Tóm lại là chúng ta đã phải BB ephim.com

sắp tới là ngồi chờ dài cổ xem FPTeo nó làm trò gì tiếp.... T.T

Like
    0
    Thôi thì nó chuyển sang Zing, anh sài tạm Zing vậy. Phim trên Zing nhiều phim chất lượng kém mà dung lượng lớn kinh khủng có khi trên 1GB

Like
    0
    ephim da bi died cug vi fpt k muon bi dinh vao nhug vu flim k co ban quyen.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi theogai View Post
    đúng rùi ...dân IT 73 đâu cũng gặp hia hia hia !!!
    ôi! Bác tận 73 cơ ạ !
    bác hơn em hơn chục tuổi đấy !
    Khâm phục bác bên gsm quá cơ !

Ngage muôn năm bác nhỉ ? hí hí hí !

Like
    0
    Ai nói sao thì nói chứ tôi thấy cái trang http://mangvina.com coi phim còn pro hon của thằng ephim nữa.Ephim chứa phim Same DVD nên cần đường truyền tốc độ cao ...mà cái mạng FPT cùi bắp chỗ tôi lúc êm lúc dựt..mà vào http://mangvina.com thì thấy em ru ..chạy ro ro ..mà phim cũng nét lắm.Không biết FPT khóa bw ra ngoài mạng hay ngăn Local nữa đây !

Like
    0
    Có thể nói là cách đây 2 tháng, FPT cũng đã thay đổi ko trỏ ephim.com tới host phim nữa có 2 nguyên do sau :

1. Bản quyền phim. Tuy ko ai muốn tìm, nhưng trong tương lai cũng sẽ có người lăm le và đưa ra bằng chứng (như vụ ione.net cách đây vài năm)

2. FPT có dịch vụ ipTV có phim , nhạc và hàng hà sa số dịch vụ trên ấy nên khi KH có lên hỏi xem phim và tại sao ko vào ephim.com được thì trên FPT sẽ có lý do mà PR cái iTV này.

Tuy nhiên, số lượng người vào ephim ko phải ít và khá nhiều người đăng ký FPT để có thể xem phim trên đó. Nhưng ko lẽ xóa bỏ ngay sẽ gây cảm giác hụt hẫng và hoang mang nên phải trỏ qua 1 trang khác tương tự như Vinagame vì FPT nắm rõ Vinagame hiện đang sử dụng 1 đường local Internet của FPT dung lượng rất cao ( Đến 4Gbps) nên khả năng đáp ứng cho ADSL FPT là tốt.

Tuy nhiên trong thời gian đưa thử nghiệm thì 1 số diễn đàn như DDTH chúng ta lại quay mũi dùi sang Vinagames làm ảnh hưởng đến "danh tiếng lẫy lừng" của họ thì trước sau gì FPT cũng bị Vinagames từ chối trỏ.

Do vậy, hiện nay, bất kỳ ai gõ ephim.com đều trỏ đến google với từ khóa là "Xem phim trực tuyến"

Dự đoán, trong 1-2 tháng tới, FPT sẽ tung ra dịch vụ có liên quan đến phim ảnh và dân tình sẽ đổ xô theo để đăng ký. Thu được thêm bộn tiền ấy nhỉ

Like
    0
    Hôm nay mình vào trang matbao.net - và tiện kiểm tra luôn cái domain của ephim.com thì thấy cái domain này đã được hết hạn từ lâu rồi . Không gia hạn domain nữa ......cho nên khi các bạn gõ chữ ephim.com thì nó sẽ bị trỏ vào google.com . Các bạn có thể xem hình tại đây : http://i20.photobucket.com/albums/b2...2008/ephim.jpg

Trang 16 / 18 FirstFirst ... 11131415161718 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết