Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 23
    Like
    0

Tệ thật ! Cắt mạng FPT bằng cách nào?

Em đang chuẩn bị chuyển qua dùng Viettel, gọi điện cho mấy chú hỗ trợ FPT để yêu cầu cắt mạng thì được hướng dẫn là mang hồ sơ ra 48 VẠN BẢO để làm hợp đồng cắt mạng. Các bác ai cũng phải làm như thế hả các bác? Có cách j` đỡ phiền phức hơn ko nhỉ? Vì em cũng busy, cóc có time ra đấy làm thủ tục lằng nhằng.
    Quote Quote

Like
    0
    thì ko chịu thanh toán tiền cước cho nó tới lúc nó tới nó phạt rồi nó cắt cho

Like
    0
    Quote Được gửi bởi realtime View Post
    thì ko chịu thanh toán tiền cước cho nó tới lúc nó tới nó phạt rồi nó cắt cho
    Kéc, nói như bác, hồi trước em nghe nói có chú nào ko quỵt tiền của bọn FPT bị truy tố ra tòa thì phải. Mà bác bảo "nó tới nó phạt", tức là nó đến nhà mình đúng ko bác. Chết chết.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tungnguyen1987 View Post
    Kéc, nói như bác, hồi trước em nghe nói có chú nào ko quỵt tiền của bọn FPT bị truy tố ra tòa thì phải. Mà bác bảo "nó tới nó phạt", tức là nó đến nhà mình đúng ko bác. Chết chết.
    Vài trăm K không ai bắt ra tòa đâu )

Like
    0
    Ẹc, thế đã có bác nào thử cắt mạng của FPT bằng cách này chưa vậy? Cho e biết với cho yên tâm.

Like
    0
    thì ko sài ko chịu trả tiền thì nó cắt cho chứ sao

Like
    0
    Cắt là chuyện nhỏ mà muốn quay lại với nó là chuyện lớn. Nên suy nghĩ chọn mạng nào trước nhé

Like
    0
    yên tâm, FPT không kiện cáo mấy cái đồng lẻ tẻ đâu, nếu kiện cáo thế thì thời gian đâu mà cung cấp dịch vụ cho khách hàng, hơn nữa một công ty cung cấp dịch vụ rất kị việc ra tòa, ra tòa cho dù mình là nguyên cáo hay bị cáo cũng là tiền án rồi, như thế sẽ rất mất uy tín và bất lợi về sau khi đấu thầu cung cấp dịch vụ chẳng hạn, tiểu sử công ty không tốt là mất lợi thế rồi. Còn một điều quan trọng nữa, anh nguyên là người của FPT nên cắt hợp đồng theo tình huống không thanh toán cước phí là hợp lý nhất đấy, yên tâm có gì anh ra tòa cho, không phải sợ FPT, FPT cũng là lũ lừa đảo cả mà. Gieo nhân nào thì gặp quả đấy

Like
    66
    Quote Được gửi bởi vno.vn View Post
    Cắt là chuyện nhỏ mà muốn quay lại với nó là chuyện lớn. Nên suy nghĩ chọn mạng nào trước nhé
    Vớ vẩn quay lại nó làm gì nửa,cắt là chuyện lớn vì mất thời giờ đi tới lui làm thủ tục và vì nó ẹo o muốn cắt,còn quay lại nó là chuyện nhỏ rẹt rẹt 30s nó phi ẩm ẩm đến nhà ngay
    Được sửa bởi quangthaioptic lúc 21:01 ngày 24-11-2008

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi vno.vn View Post
    đã đi rồi ko bao giờ quay đầu lại nữa, đã cắt roài ko bao giờ dùng lại nữa =))

giờ có một cơ số mạng ADSL rồi, thêm cả cái ADSL của truyền hình cáp, mà đều miễn phí cả, tội gì quay lại rồi lại ôm cục tức vào người

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết