Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31
    Like
    0

Yahoo chat không hiện chữ?

Mình đang bị lỗi YM không đọc dc bất cứ thông tin gì người khác gửi cho, kể cả tin Offline cũng không đọc được, nếu mở 1 cửa sổ chat thì không đọc được nội dung người khác gửi cho mình, mình gửi thì không thấy hiện lên. Bác nào biết sửa lỗi này chỉ giúp, thanks.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi summit View Post
    Mình đang bị lỗi YM không đọc dc bất cứ thông tin gì người khác gửi cho, kể cả tin Offline cũng không đọc được, nếu mở 1 cửa sổ chat thì không đọc được nội dung người khác gửi cho mình, mình gửi thì không thấy hiện lên. Bác nào biết sửa lỗi này chỉ giúp, thanks.
    Cám ơn bạn này nha
    Cùng câu hỏi trên, nhưng mình chỉ bị khi wifi thôi...còn ở nhà thì ko gặp...
    Vậy là bị gì ? Có bác nào biết chỉ hay khuyên dùm e cài
    thank you
    Thân

Like
    0
    Mình thử tìm thì thấy có 1 cách thế này nhưng chưa thử vì máy ở trên cơ quan bị thế.
    Bạn tắt yahoo

Vào Start ----> Run

Nhập vào dòng sau : regsvr32 vbscript.dll (tốt nhất bạn nên copy và past vào ^^) ---> chọn OK

Nó sẽ hiện ra "DllRegisterServer in .... succeeded" , bạn chọn OK típ

Tương tự thực hiện (Start ---> Run .... ) với dòng sau : regsvr32 jscript.dll

vậy là OK ...tiếp tục chát

Like
    0

chát chít

các anh ơi em cũng bị thế này mà không làm được huhuhu chán quá làm thế nào đây hả các anh. Bây giờ phần mềm diệt vi rut nào mạnh mà Free nhất

Like
    5
    Trứoc kia cài Yahoo cũng thường xuyên bị cái này. Cách giải quyết đơn giản nhất là uninstall nó tận gốc (dùng Your Uninstaller hoặc Revo Uninstaller free), rồi cài lại. Giờ mình chỉ dùng Pidgin để dễ dàng quảng lí vài nick Yahoo, AIM, ... cho tiện, tuy chức năng có hơi hạn chế với Yahoo nhưng cũng đũ để xài rồi

Like
    0
    ban on thuong thi minh khong can lam nhieu thu the dau a!!!! ban chi can thoat yahoo va tat luon ca khung yahoo cho tren man hinh. minh batdau vao lai tu dau nhu luc minh moi vao la se duoc ngay thoi ma
    ok chu

Like
    0
    chỉ cần thoát ra và tắt tất cả và vào lại là được ha

Like
    0

Thank

Quote Được gửi bởi summit View Post
    Mình thử tìm thì thấy có 1 cách thế này nhưng chưa thử vì máy ở trên cơ quan bị thế.
    Bạn tắt yahoo

Vào Start ----> Run

Nhập vào dòng sau : regsvr32 vbscript.dll (tốt nhất bạn nên copy và past vào ^^) ---> chọn OK

Nó sẽ hiện ra "DllRegisterServer in .... succeeded" , bạn chọn OK típ

Tương tự thực hiện (Start ---> Run .... ) với dòng sau : regsvr32 jscript.dll

vậy là OK ...tiếp tục chát
    Cách này của bạn đã thành công trên máy mình đó. thank nha!

Like
    0
    Thanks you hehee chat lại dược rui )

Like
    0
    Mình hôm nay bị nhưng cũng làm đc rùi.Cám ơn bạn hoatanvo đã chỉ bảo.
    Mình mới lắp mạng internet VNPT tháng 10/2009, hôm nay họ đến thu tiền cước mình giật mình khi tiền mạng lên đến 180.000 đồng. Mình không bít sao lại mất nhiều vậy. Các bạn cho mình hỏi sử dụng những gì liên quan đến mạng mà mất nhiều vậy???.Có các cách nào tiết kiệm tiền cước internet đỡ tốn tiền triệt để hay không???? Chỉ cách cho mình với.Cám ơn các bạn.

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết