Trang 1 / 6 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 51
    Like
    529

Chuyển Tinhocxanh Thanh Hoá tiếp tay

Vừa qua tôi nhận đươc thông tin từ Trường Thế Hệ (Úc Châu) nhờ thực hiện một Project. Dưới đây là nội dung:

Và:

Khánh đưa cho anh LÝ ( THX ) một trăm Úc kim ( $100 AU đôla ) để mua PC cũ cho Anh Minh và bé Diệp

++++++++++++

Anh Lý mến

Thư trước, tôi có gởi đến anh Lý một đề án của gv về em Nguyễn Thị Diệp. Đề án này thu được khoảng năm chục Úc kim.

Tôi đã gởi 100 Úc kim cho người nhà ở khu Ông Tạ nhờ chuyển đến THX nhờ mua PC cho Anh Minh và cho em Diệp, khi có dịp, xin anh Lý ghé qua lấy nhé.

Thân mến

Trần ...
    Với riêng tôi và tinhocxanh (SG. Do đặc thù công việc và điều kiện sẵn có) thì chi phí này đủ làm 2 máy để gửi đến 2 điểm Trường Anh Minh và bé Diệp. Nhưng do bé Diệp hiện ở Nghệ An Vấn đề vận chuyển sẽ không bảo đảm cho thiết bị.

Nay kính nhờ các bạn tại Thanh Hoá tiến hành giúp. Tôi sẽ chuyển toàn bộ số tiền trên đến các bạn. Có lẽ sẽ có ít nhiều khó khăn vì kinh phí này không được dồi dào và diều kiện sinh hoạt tại địa phương các bạn đang hoạt động ra sao mình vẫn chưa hình dung được. Mong các bạn tiến hành giúp. Về máy của trường Anh Minh tôi sẽ lo liệu.

Bác Edavn có thể PM cho mình xin số tài khoản

Like
    245
    THX Thanh Hoá rất vui khi được nhận nhiệm vụ này, mong rằng những cố gắng của tinhocxanh.org sẽ góp một phần nhỏ giúp cho cuộc sống tươi đẹp hơn

Like
    0
    Một việc làm rất có ý nghĩa, chúc các bạn thành công trong công việc !

Like
    529
    @truongthehe:

nhân tiện phiền anh gửi giúp các mẫu keyboard anh đã tính toán trong việc khoét lỗ lên đây luonvới. Nhờ vậy bọn em sẽ giảm đi 1 phần tính toán các khoảng cách phải khoét lỗ trên các tấm bìa (làm biếng cố hữu) và cũng tiện cho việc khi ở bât cứ nơi đâu, khi cần em chỉ cần lấy xuống, in ra là em đã có thể tiến hành phổ biến bộ giáo trình anh đã gửi.

Một mặt khác em cũng đang tìm nơi để up lên bộ giáo trình trên. Sẽ tiện hơn trong việc quảng bá đến mọi người
    Được sửa bởi dly lúc 09:04 ngày 10-08-2008

Like
    247
    Chào chương trình TINHOCXANH !!

* Khi nào mới có lịch làm việc tiếp theo của TINHOCXANH vậy bác dly ?
    * Và hoạch định tới của TINHOCXANH sẽ là gì ạ ?
    ..
    Tự nhiên ta phải dựng cái bản ngã của mình để chấp vào ấy.

Like
    529
    Đúng ra tới ngày giờ này thì tinhocxanh đã lên đường đến Giáo Xứ Phú Ninh Tây Ninh nhưng do tháng qua tôi quá nhiều việc thêm nữa có khá nhiều việc gia đình cần giải quyết chính vì vậy tới nay vẫn chưa làm được cái máy nào.

Like
    0

Thông tin

Hôm qua anh Lý đưa mình 100 Úc kim để chuyển tới THX Thanh Hóa, mình đổi được 1.425.000đ. Mình đã chuyển khoản 1.500.000đ, bạn edavn kiểm tra tài khoản nha.

Like
    245
    Quote Được gửi bởi jollibee View Post
    Hôm qua anh Lý đưa mình 100 Úc kim để chuyển tới THX Thanh Hóa, mình đổi được 1.425.000đ. Mình đã chuyển khoản 1.500.000đ, bạn edavn kiểm tra tài khoản nha.
    Vâng, ngày mai em bảo chủ TK check Đáng lẻ chủ nhật hôm nay các bạn THX Thanh Hoá vào nghệ anh nhưng người chính lại có việc đột xuất đành hoãn lại, khi nào hoàn thành nhiệm vụ sẽ post hình lên đây báo cáo các bác

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

Like
    245
    Đã check tài khoản có ngân khố vào rồi bác Jô và Dê ạ
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    Đi mạnh giỏi nhe bác Éo
    Em bận hổng đi được, cậu Hà và một người khác sẽ đi Ngệ An vào ngày 20/08 tới về máy móc Hà đã chuẩn bị xong từ tuần trước, sẽ là một máy case PIV Celeron cấu hình cũng tốt và tương đối mới (màn hình cũ nhưng xài tốt) cụ thể thế nào Hà sẽ post sau chuyến công tác về vì em không nắm rõ lắm

Trang 1 / 6 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết