Trang 9 / 10 FirstFirst ... 4678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 94
    Like
    0
    em có câu trả lời cho 4 số 4... kia rùi đáp án thế này có đúng hok?
    -4*(-4/4-4)

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Được gửi bởi vanngocht
    cac xem e giai co dung ko nha. (8+ can bac 3 cua 8)*(8+can bac 3 cua 8)= 10*10= 100 . he he. xin loi ca nha e online tren dien thoai k viet dc dau can bac 3. bac nao co long thi viet lai phep tinh cua e cai. thank.
    bạn nhầm rùi với lại thiếu phép tính nữa
    Được sửa bởi Congchúabuồn lúc 20:37 ngày 30-01-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    3
    Quote Được gửi bởi duykhuong-it View Post
    + - * / ko co can, lop 3 lam gi biet dung can
    Ờ, hông những hông được tính mà còn bị 0 điểm về chỗ quỳ nữa á, tớ nhớ wài kỷ niệm đau thương ngày í! Hùi í tớ học lớp 5 (không phải lớp 3 nhé), có đọc lỏm sách toán lớp 9 của ông anh thấy có căn bậc hai, hum sau giải bài toán tìm cạnh của hình vuông cho biết diện tích, tớ hí hửng tương cái căn dzô bị ông thầy gạch cái rẹt cho zêrô cái tội dám nhờ người lớn giải bài dùm T_T

Like
    828
    Quote Được gửi bởi tiểu dân View Post
    Ờ, hông những hông được tính mà còn bị 0 điểm về chỗ quỳ nữa á, tớ nhớ wài kỷ niệm đau thương ngày í! Hùi í tớ học lớp 5 (không phải lớp 3 nhé), có đọc lỏm sách toán lớp 9 của ông anh thấy có căn bậc hai, hum sau giải bài toán tìm cạnh của hình vuông cho biết diện tích, tớ hí hửng tương cái căn dzô bị ông thầy gạch cái rẹt cho zêrô cái tội dám nhờ người lớn giải bài dùm T_T
    hic!!

anh thì toán lớp 8. Lại đem cách giải của lớp 5 vào giải.

Ra kết quả là con số 0 tròn trĩnh và cái tội ...chống đối!

thế là ngu toán từ năm đó trở đi.
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Like
    0
    Toán hình 11 nhưng ta lại dùng phương pháp toán cấp 2 thế mà ta vẫn được 10. He he he

Like
    6

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thaychuastudio View Post
    hic!!

anh thì toán lớp 8. Lại đem cách giải của lớp 5 vào giải.

Ra kết quả là con số 0 tròn trĩnh và cái tội ...chống đối!

thế là ngu toán từ năm đó trở đi.
    Thầy (cô) nào mà đì lão dữ vậy.
    Đáng lý ra phải đưa lão lên lớp 5 học lại chứ?

Like
    0
    Ối giời ơi, các bác cứ làm loạn cả lên

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lehuy82vn View Post
    chu cha
    Cai' nay` sai chac. voi 4 chu so 8 ko the ra 100 dc dau ban oi. Minh` thu? tat' ca? cac' phep' tinh' roy..... ko dc dau. Neu la 10 thi dc.
    Ma minh cung co 1 cau hoi? hay khac' day. Ai thick giai? thi` cu' viec. giai? nha....
    1)voi 8 chu so 8 voi cac phep tinh de? duoc 1000.
    2)Co 9 cai cay lam sao de? xep' thanh 8 hang`, moi~ hang` co' 3 cay.
    3)co 10 cai cay lam sao de? xep' thanh` 5 hang` moi~ hang` co 4 cay.
    4)Co9 cai cay lam sao de? xep' thanh` 10 hang` moi~ hang` co' 3 cay.
    Ai du? thong minh thi` lam` nha

Bai` toan' nay` can` su. thong minh do'.....ai giai? dc thi` dung' la` 1 Nguoi` gioi? toan' do'

cac ban giai? zay la` ko dc. de` bai` chi? keu dung` cac' phep' tinh'+-*/ chu' ko cho can ji` o? day het'.... neu loi` giai? nhu zay thi` ban. phai? cho de` lai. chu' de? de` nhu zay se~ ko giai? dc vi` thieu' du~ kien.

neu cho dung` tat' ca? thi de~ roy

toan thi` giai? cach' nao` ma` nhanh nhat' la` dc can` ji` phai? trong chuong trinh` hoc. chu'
    Tui hoc. toan` di lam` cach' ngan' vd nhu bai` toan` 11 toi lạ di lam cach lop 7... Roy ong thay' cung~ cho 10 thoi a`

phan chuong trinh cm bang` quy nap vua` dai` vua` kho' chiu. Dung` cach' lop 7 chi? 1 dong` la` xong trong khi do' dung` cach' quy nap mat' ca? 1 trang ma` minh` lạ la` dan ko thick ghi nhiu`

con` phan` tim cttq cua? day~ so'.. lao~ cho de` tim` cong thuc tong? quat' cua? day~ so' Fibonacci nua~ moi' ge chu'... giai? quy nap loi` ca? mat'... tu. nhien ve` doc. quyen? sgk thay' co' phan doc them co' cttq cua? dy~ nay`... the' la` di cm quy nap. roi` cung~ loi` mat' cung~ ko ra. cm cai' nay` mat gan 13 trang giay' co' thay' ra ket' qua? dau... May hom sau doc. quyen? tuyen? tap 100 nam toan thay' co' dang. cm bang` " sai pha^n". giai? cai' ret. la` ra...... the' la` gi vao` vo? mang len..HOm do' ong? giai? bang` quy nap het gan 3 cai' bang?.. the' ma` ong? keu ngan'.. ong? cung~ giai? bang` quy nap nhung tu buoc; cm sau do' ong? giai? bang`tinh' dong` nhat' cua? day~ so' roi` sau do' lạ dung` sai phan. cuoi' cung` la` cm quy nap. dai` vat. va~ chep' cua? ong? zo vo? mat' den' 4 trang.... ROi` thag ban. tui no' noi' voi' ong? la` to^i co' cach' giai? hay hon thầy, sau đó tui lên bảng làm mất 1 cái bảng.. rồi ông thầy cho tui 10 lun... ông hỏi tui là mày nhờ ai bầy dậy. tui kêu đây là sai phân. lúc nãy thầy cũng dùng mà. cái này em mới học được. em thấy nó sài để tìm CTTQ của dãy số dễ hơn và dùng được cho tất cả mọi dãy số.. thế là ổng cười. ổng kêu thằng này được..... hôm đó là ngày tui nhớ nhất. Nam nay tui lên lớp 12 THPT chuyên nguyễn Du Daklak.....

chữ này cho ai coi The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters

Like
    0
    Đề này lừa đảo vật , đả đảo chủ thớt , ngồi tính mất hơn tiếng ra vô nghiệm

Like
    23
    Quote Được gửi bởi lanhtudien View Post
    Có bốn chữ số 4 bằng các phép tính cộng trừ nhân chia làm sao để có số 20 .

Tương tự có 4 chữ số 8 bằng các phép tính cộng trừ nhân chia làm sao để có số 100

Anh em giải thử nhé!
    trời! 4 con 8 ra 100, không được đâu!
    theo mình thì đề này sai!
    đề đúng là 4 con 4 và 4 con 8 ra 100 mới chuẩn!

Trang 9 / 10 FirstFirst ... 4678910 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết