Giới thiệu về website:

Địa chỉ trang web: www.hagiangvui.com

Diễn đàn trái tim Hà Giang là nơi giao lưu, tán gẫu, học hỏi... sau những giờ học, giờ làm việc căng thẳng của các bạn trong Tỉnh Hà Giang. Trong thời gian gần đây các bạn cả nước cũng đã vào góp vui tạo nên một cộng đồng khá sôi động. Diễn đàn chúng tôi có slogan là: Make friends with me - Hãy làm bạn với tôi

Đặc điểm website:

Ngày thành lập: 1/1/2008 (Ngày mà thành viên đầu tiên của 4rum đăng kí)
Diễn đàn thảo luận về rất nhiều lĩnh vực trong xã hội. Với mong muốn mang internet về tận vùng sâu, vùng xa, giúp cho anh em dân tộc tiếp cận với cuộc sống hiện đại.
Diễn đàn rất mong được liên kết giao lưu với tất cả các bạn trên đất nước Việt Nam.
Diễn đàn đã có 4 buổi OFFLINE lớn nhất của Tỉnh và được rất nhiều bạn ủng hộ (Buổi OFFLINE lớn nhất có hơn 100 thành viên tham dự)

Thông tin website:

Logo: Tạm thời chưa thiết kế
Logo liên kết: Tạm thời chưa thiết kế

Xin cảm ơn các bạn đã bầu chọn cho Hà Giang Vui Forum. Chúng tôi tham gia cuộc thi này với mong muốn mọi người hiểu biết thêm về con người miền núi xa xôi chúng tôi. Bởi vì dân tộc cũng là con người và họ cũng giống chúng ta. Họ không lỗi thời so với chúng ta đâu. Ngược lại họ rất sành điệu và style. Hãy vào www.hagiangvui.com để biết thêm nhé các bạn