Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 48
    Like
    0

Hoc TOEFL o dau thi tot ?

Chao cac ban,
    Minh dang song o Ha Noi.
    Minh muon hoc tieng Anh truoc tien de phuc vu cho viec nghien cuu (doc tai lieu) va nghe giang bang tieng Anh, sau de thi de di du hoc o nuoc ngoai. Cac ban co biet hoc TOEFL o dau thi tot va chat luong khong ? (neu gia phai chang thi cang tot )
    Minh nghi nen hoc lop < 10 nguoi la vua.
    Cac ban cho minh loi khuyen nen hoc o dau nhe !
    Thank you very much !
    Quote Quote

Like
    0
    Tới các Trung tâm du học của các trường ĐH thử xem .Ở đó giá "tương đối "so với các trung tâm của nước ngoài nhưng theo mình thì " tiền nào của nấy " thôi bạn ạ !

Like
    0

Thank you very much !

Bài viết được gửi bởi phuong
    Tới các Trung tâm du học của các trường ĐH thử xem .Ở đó giá "tương đối "so với các trung tâm của nước ngoài nhưng theo mình thì " tiền nào của nấy " thôi bạn ạ !
    Chào bạn,
    Cảm ơn bạn đã quan tâm đến câu hỏi và đã gợi ý giúp mình nhé.
    Mình sẽ thử làm theo bạn nói.
    Thanks nha !

Like
    0
    Đừng lo lắng quá bạn ạ ! Tin vào bản thân mình là tốt nhất .Tự ôn là hay hơn hết (đỡ tốn tiền ).
    Bạn đang định đi nước nào ?

andretina Guest
    Luyện toefl thì học ở....nhà là okie nhất á. Người Việt nam mình còn hay có vấn đề ở phần listening nên bạn nên mua nhiều cds về luyện phần này. Ngoài ra cách để đạt được điểm toefl cao là làm bài tập mẫu nhiều. Hiện bây giờ thấy trênt hị trường bán nhiều cds luyện toefl á, bạn mua về và làm mỗi ngày. Good luck!

Like
    0
    Nhung em buon ngu khi cam cuon grammar cua TOEFL len. Hoc o nha khong co hung thu ti nao ca. Phai chi no la cuon ve tin hoc.

Like
    0
    Ban lo se buon ngu khi cam vuon Grammar a! Phai co gang len chu! Neu khong ban co the dang ki hoc o TT Le Hong Phong chang han hay o AUSP o Vo Thi Sau do. Neu co dieu kien ban co the hoc o VATC cho nay thi bao dam cuc tot. Chuc thanh cong

Like
    0
    Vậy VATC ở đâu vậy chị Thanh ? Chị thấy Simeo (phải viết vậy không ?) dạy có tốt không ạ? Đi học mà không hay thì uổng tiền buồn lắm. Tiền đó còn mua được nhiều thứ, như đĩa game chẳng hạn

Like
    0
    Grammar theo mình thì chỉ ôn chương trình ở bậc phổ thông ( thêm 1 hay 2 cuốn như : The heinle & heinle , grammar in use...) là được..
    Theo mình : khó nhất là listenining , nói thật thì mình 0 nghe được gì hết từ T cliff đến Cambridge . Hic hic . Mình dở Listening lắm . Bạn nào biết cách " mở mang khả năng nghe T " xin chỉ giùm !!!
    Còn viết TWE nữa ! Cũng khó luôn . Có chủ đề mà tiếng việt mình 0 biết viết thế nào nói chi tiếng Anh .Mình viết toàn câu đơn thôi . ) biết có cách nào dễ dàng lấy 5 điểm TWe 0 ???

Like
    0
    o TPHCM, nơi học TF rẻ và chất lượng là trung tam anh ngữ Quốc Tế( trụ sở chính o nguyễn văn cừ, CS2 ở Diện biên phủ..) Ở đây có thầy Dũng dạy grammar tuyệt vời(writing nữa) , thầy Phong dạy reading cũng good le'm.

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết