Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 25
    Like
    0
    ẹc ẹc buồn cười quá...lên 1 cái bảng chử xanh lè...cứ hiện lên dòng dík checking đúng ko..nó check từ ổ c.....đến hết rồi đúng7 luôn đúng chưa...
    lý do bị như vậy....là do hiện tượng sốc điện hay máy bị tắt dột ngột....thôi ko có j đâu.bây giờ bạn cứ để cho nó check nha...đừng nhấn bất kì phím j hết.nếu không đươc clear bios.....chắc chắn đựoc...90%...còn 10% sui cho bạn....cài lại win

Like
    0
    hehehe
    dùng tiện íc Autorun (lên MicroSoft.com) tải về
    có mục autochk bạn bỏ đi

Like
    0
    uhm hình như là do sốc điện thật đó.Cũng nhìu lần mình đang chơi game thì mất điện.Nhưng mà để chạy hết 100% rồi mà lần sau nó vẫn bị mà?

Chân trời rộng mở. Ngủ đâu là nhà, ngã đâu là giường ..z..Z..z..
    Like
    0
    virut xâm nhập với mức độ nhẹ chỉ ảnh hưởng 1 số ứng dụng trong HĐH, bạn thử quét virut hoặc không cài lại WIN

Like
    9
    Ổ đĩa cứng của bạn bị lỗi rồi. Bạn dùng đĩa Hiren Boot test lại ổ đĩa xem sao. Lúc trước mình cũng bị giống bạn, nhưng thời gian nhanh hơn, cỡ chừng 1 phút thôi, mình thấy không ảnh hưởng gì nên để mặc cho nó check, kết quả là mình phải đi mua cái ổ đĩa mới. Lý do là ổ đĩa cũ sau vài ngày check disk nó đã chuyển sang Disk Error. hix

Like
    0
    Vậy ah.Nhưng mà ổ của mình mới,không biết để vậy lâu có ảnh hưởng rì ko.Tại dạo này mình hơi bận nên cũng ngại vác ra ngoài hàng.

Chân trời rộng mở. Ngủ đâu là nhà, ngã đâu là giường ..z..Z..z..
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi kingley View Post
    Vậy ah.Nhưng mà ổ của mình mới,không biết để vậy lâu có ảnh hưởng rì ko.Tại dạo này mình hơi bận nên cũng ngại vác ra ngoài hàng.
    Ổ mới với hệ diều hành bị lỗi, cài lại WIN đi thôi bạn

Like
    0
    Cái này máy của mình cũng gặp rùi,nó bị bad 1 số sector rùi,nó serch lại nhưng file trên sector đó,có những lúc pải vài h đồng hồ đấy.mình mang ổ cứng đi sửa lại là OK rùi.

Like
    26
    Nguồn điện nhà bạn có vấn đề rồi.Sau khi kiểm tra cái ổ cứng(có khả năng nó đi đến nơi rồi).Bạn nên kiếm lấy cái Lioa nhé,không thì chẳng mấy hôm nó lại như vậy thôi,lần sau sẽ là main,ram...đó bạn.

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi kingley View Post

Bạn thử vào trang này http://www.filehippo.com/download_ccleaner để tải phần mềm Cclearner ( dùng để tối ưu hóa máy tính ) miễn phí về chạy thử xem sao. Nó sẽ check lại PC của bạn để nó chạy ổn định hơn. Chúc bạn may mắn !

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết