Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Ngạc nhiên Ko lấy được ghost từ trong ổ đĩa

Mình đây rất kém về vần để này , chỉ tại mày của mình kỳ nay chậm nên muốn ghost lại xem tình hình thế nào, mà ko biết tại sao bản ghost có trong ổ đĩa E mà ko tài nào lấy ra được để chạy , mong các bạn chỉ dùm. Khi mình khởi động máy lại rồi vào Microsoft để khởi động đường dẫn vào ghost trong ổ đĩa E .Còn đây là đường dẫn vào ghost ngay khi vào Microsoft "C:\E:\Backup\ghost " mình gõ " C:\E: " nó cũng báo ko nhậ cả 2 trường hợp này nó đếu ghi là "Invalid diver specifi.... " gì đó. Mong các bạn chỉ mình cách khắc phục cái lỗi này . Thank very much ^^!!
    ^________________^
    Quote Quote

Like
    0
    sao ko dùng đĩa hiren's boot để ghost cho lẹ

Like
    0
    chắc tại ổ E của bạn là NTFS nên cái ko truy cập vào = dos đc. bạn copy file ghost.exe vào ổ C: định dạng FAT32 rồi trên dos gõ C:\ghost.exe là nó vào à. good luck

Like
    0
    Quote Được gửi bởi phamduyvt View Post
    sao ko dùng đĩa hiren's boot để ghost cho lẹ
    Quote Được gửi bởi 6220119 View Post
    chắc tại ổ E của bạn là NTFS nên cái ko truy cập vào = dos đc. bạn copy file ghost.exe vào ổ C: định dạng FAT32 rồi trên dos gõ C:\ghost.exe là nó vào à. good luck
    làm như ông chi mệt vậy bõ đĩa hiren boot vô {next> dos> dos> ghost} xong chuyện hơn kô

Like
    0
    thì mình bày ra 1 phương pháp ko cần đĩa Hiren Boot thôi, chứ giờ mình chuyển sang NTFS hết rồi nên xài USB Hiren Boot luôn, ko xài CD nữa :-"

Like
    0
    Cám ơn các you nhiều. , để mình làm xem có tiếnn triển gì ko . Còn về phần dùng đĩa Hiren boot để ghost thì mình ko có điều kiện để thử , vì mình ko có đĩa với lại chỗ mình ko ai bán.GIờ thì mình chỉ trong cậy vào cách của 6220119 xem có khắc phục được hiện trạng này ko . Xin chân thành cám ơn các bạn nhiều nhé

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết