Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

VnSecurity 2008 Version 1.0 Build 162 (NEW)

VnSecurity 2008 - Version 1.0.162

VnSecurity 2008 là công cụ cần thiết cho những người không có nhiều kinh nghiệm trong việc xử lý và bảo vệ máy tính trước các loại virus lây lan qua USB, Internet

Với giao diện nhỏ gọn, thân thiện, hoàn toàn bằng Tiếng Việt. Chạy chiếm rất ít bộ nhớ khi hoạt động nên bạn có thể cất giữ trong USB và mang đi bất cứ nơi đâu bạn muốn. Tác giả viết ra nó với hi vọng sẽ giúp ích được chút gì đó cho các bạn

+ 26/06/2008: Cập nhật phiên bản 1.0 Build 162

*Thêm mục Công cụ cao cấp bao gồm các chức năng Reboot Delete, Log Off Script, Restrict Run, Disallow Run, Lock EXE files. Đây là các chức năng hỗ trợ diệt virus bằng tay rất tốt (vui lòng đọc thêm ở Hướng dẫn sử dụng)
    *Nâng cấp và sửa lỗi runtime của Tường lửa bảo vệ
    *Thay đổi và nâng cấp 1 số tính năng phần Quản lý tập tin
    * Bổ sung thêm vào danh sách Keylogger phần Tự động phát hiện và diệt keylogger (Mục Bảo vệ tự động)
    * Nâng cấp phần Kiểm tra các hạn chế hệ thống không hợp lệ (Mục Bảo vệ tự động)
    *Sửa lỗi Run-time khi khởi động do lỗi liên kết với thư viện iphlpapi.dll
    *Sửa khá nhiều lỗi nhỏ khác

Có thể xem thông tin chi tiết và tải về tại đây
    http://giangho.biz/sanpham/vnsecurity/
    Quote Quote

Like
    0
    Mình cài rồi nhưng do xung đột với Kis nên mình đã gỡ nó ra. Tuy vậy vẫn còn 2 foder VnSecurity 2008 ginghoplus 0 bit nằm trong ổ rác xóa cách nào cũng không được, kể cả cài lại Win . Các bác có cách nào giúp đỡ mình với, mình xin cảm ơn trước nhé.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết