Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 19
    Like
    0

Thông tin Tình hình box tư vấn đang trở thành nơi cay cú của các bán bán laptop.

Tình hình box tư vấn đang trở thành nơi cay cú của các bán bán laptop.

Dạo này cái box tư vấn này vào đọc thật là chán,Thông tin bị loãng & tạp nham. Các bán bán hàng chủ yếu là cay cú & đã kích lẫn nhau => kết quả những người cần tư vấn chẵn nhận được thông tin cần thiết.

Ai cũng biết mấy bác bán laptop vào mục tư vấn lấy danh nghĩa là tư vấn nhưng chủ yếu là xuất hiện trên diễn đàn & bán hàng. Điều này có thể chấp nhận được nhưng cái tình trạng bêu xấu lẫn nhau thì chẵng hay ho tí nào.

Em chỉ xin góp ý, mấy bác thông cảm!

Like
    0
    Không phải mấy bác bán hàng bác nào cũng vậy. Tôi thấy mấy bác hanoilab, Mỹ Việt và một số bác khác quảng cáo thì có chứ có nói xấu ai đâu. Chỉ có một vài nick mới vào đâm bị thóc chọc bị gạo thôi.

green01 Guest
    phải có biện pháp mạnh để xử lý những kẻ lấy nick ảo vào dd không có mục địc tư vấn hay cần tư vấn mà chỉ có mục đích gây rối phá đám người khác . để làm loạn hết cả lên ae hoang mang thông tin không chính xác thật giả lẫn lộn
    chứ cứ như thế này thì e rằng dd này thành cái chợ không người quản lý mất không ai muốn láng phí thời gian để đọc những bài vô bổ

Like
    0
    đề nghị mod đào thải mấy tên đầu sỏ đi chứ tình hình thế này em thấy không ổn chút nào,anh em nào cùng quan điểm lên tiếng đi chứ??!!!

JavaScriptB@nk.com - Vô địch JavaScript Việt Nam 4 năm liền | 2.000+ JavaScripts
    Like
    0
    đóng luôn mấy cái box Lap là ổn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thucthicongly View Post
    Lột mặt nạ của mấy đứa vô lễ với khách hàng như MV, buôn gian bán lận như saigon/hanoilab là điều cần khuyến khích, sao lại kêu gọi chấm dứt cuộc cách mạng này?
    hay nhỉ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tui_là_tiamo View Post
    hay nhỉ
    Bấm vào phần xem những bài viết bời nick thucthicongly thì biết ngay hắn là tay chân đồng bọn của ai lập nick vào dd với mục đích gì thì rõ ngay thôi mà
    không hiểu sao mod lại để cho những nick này tồn tại để tiếp tục đi làm loạn dd phá phách người khác

Like
    0
    clone nick dạo này tăng đáng kể tình hình này chắc em đi nghỉ mát ít hôm cho qua sóng gió rùi back cái đã, chửi nhau chí chóe hết topic này đến topic khác #_#

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thucthicongly View Post
    Lột mặt nạ của mấy đứa vô lễ với khách hàng như MV, buôn gian bán lận như saigon/hanoilab là điều cần khuyến khích, sao lại kêu gọi chấm dứt cuộc cách mạng này?
    Khắp cái dd này chỉ có 1 thằng là nói bác nguyencoi nhà ta làm ăn gian lận thôi, ai cũng biết cả rồi,anh cảm thấy thương hại cho chú đấy.
    Đây ko fai là nhân viên của ai hết nhá.
    @ anhtrai95 làm gì thì làm, ít nhất cũng phải để người khác coi chú = 1 con cún chứ, giờ thì a nói thật, chú ko = 1 con cún

Like
    2
    sao lại thương hại chứ, tại bác ấy làm ăn không đàng hoàng thui, nếu bác ấy làm ăn đàng hoàng thì bác ấy đâu phải chịu kết cuộc như vậy đâu.
    Thương hại bác ấy vậy chứ ai thương hại những người bị bác ấy lừa, trong đó không biết có học sinh sinh viên không nữa, bản thân em vẫn con` đi học xa nhà nên em hỉu rõ tâm trạng của những người mua máy bị lừa,còn đi học tiền đâu mà mua hoài, thời gian đâu mà đem đi sửa, tội lắm nhưng cũng may là em không bị lừa

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết