Trang 1 / 6 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 51
    Like
    0

Hà Lan cũng chỉ thế mà thôi!!!

Chiến thắng trước Ý 3-0, trước Pháp 4-1 và của đội hình B trước Rumani 2-0. Tất cả những thứ đó cuối cùng chỉ vẽ nên được đẳng cấp của một vua vòng loại mà thôi. 5 phút trước đây, "cơn lốc" mà mọi người hy vọng sẽ tiếp tục bay cao đã bị đè bẹp 1-3 bởi Nga - một đội bóng thuộc loại trung bình trên thế giới. Không những chỉ có thế, đây là một trận đấu mà Hà Lan bị dồn ép hoàn toàn (các chỉ số thống kê không hoạt động trong trường hợp này) với vô số cơ hội mười mươi bị bỏ lỡ từ phía Nga. Nga xứng đáng thắng đậm hơn như thế.

Xin thành thật gửi lời chia buồn tới các đồng chí đã bắt kèo Hà Lan trong trận này
    Quote Quote

Like
    45
    Khe khe, để xem bác Begger nói gì sau vụ này
    Xem mát hết cả ruột gan phổi phèo =))

Like
    289
    Hehe, có chứ. Tui sẽ phân tích nguyên nhân vì sao Hà Lan thất bại, ngay từ phút thứ 10 trận đấu tui và các fans Hà Lan xung quanh đã cảm nhận thấy. Phải thừa nhận trận thua này quá tâm phục khẩu phục. Tuy nhiên ko biết có ai muốn xem hay ko thôi. Nếu bác xipam muốn xem thì tôi sẽ phân tích, giờ đi ngủ cái đã. Giờ chắc sẽ được ngủ ngon rồi (Trừ hôm nay).

Like
    0
    Các bác nói thế chứ em thấy Eo-rô năm nay xem bực mình quá! Mấy thằng mạnh tự nhiên dọn đường cho bọn yếu vào. Đã vậy trận sáng nay cứ như UEFA đã sắp đặt sẵn để Nga thắng vậy. Nếu mai mà Ý thắng nữa chắc em xin kíu ko xem nữa đâu.

[Eo-rô năm nay chỉ là 1 kịch bản mà chính UEFA là "đạo diễn chính"]

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

à mà này có bác nào bày xem tạo chữ kí với, em ko biết tạo
    Được sửa bởi lenguyenngoc lúc 06:21 ngày 22-06-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    45
    Các bác nói thế chứ em thấy Eo-rô năm nay xem bực mình quá! Mấy thằng mạnh tự nhiên dọn đường cho bọn yếu vào. Đã vậy trận sáng nay cứ như UEFA đã sắp đặt sẵn để Nga thắng vậy. Nếu mai mà Ý thắng nữa chắc em xin kíu ko xem nữa đâu.
    chán hết chỗ nói, bác nghỉ xem luôn đi
    còn cái chữ ký thì do bác chưa đủ tuổi

Like
    522
    chia buồn..
    khi cơn lốc da cam đã tắt trên bầu trời euro ...

Like
    0
    Không biết tại sao Robben lại ngồi ngoài, đưa cái thẳng dở hơi sneider con khỉ gì đó đá, cả van pesie rồi hàng hậu vệ, để chỉ một mình avasin gì đó quậy tưng, dúng là rõ chán

Like
    1
    Sức trẻ của các chú Gấu Nga đã giúp họ chiến thắng xứng đáng!
    Biết đâu Nga sẽ vô địch Euro 2008 thì sao!
    Mọi chuyện đều có thể xảy ra!

Like
    0
    Nga muôn năm, hôm qua Nga đá quá hay, quá xứng đáng, hy vọng Nga sẽ vô địch.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 1650km.com View Post
    Không biết tại sao Robben lại ngồi ngoài, đưa cái thẳng dở hơi sneider con khỉ gì đó đá, cả van pesie rồi hàng hậu vệ, để chỉ một mình avasin gì đó quậy tưng, dúng là rõ chán
    Đúng rồi bác.ko biết cái thằng sneider khỉ gió nó đá như thế nào nửa..............nó chẳng hổ danh là cùi bắp đại ca.....nhìn nó sút xa hoài mà muốn chặt giò nó quá.........Hà Lan thua thua thua nhục nhục nhục

Trang 1 / 6 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết