Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 35 / 35
    tuanlv225 Guest
    Quote Được gửi bởi duongarc View Post
    Tin nhắn với chả nhắn tin ! 1 trò bịp khách hàng ! Mịa !
    Gọi điện chửi ra rả mỗi ngày cả chục lần mà chúng nó còn chả đến ! Huống hồ là gửi tin nhắn ! Chắc nhắn tin liệt cả phím thì may ra nó mới đến !
    Lại còn nhắn tin tính phí nữa chứ !
    Kô xuống là đúng roài,vì bác gọi lên để chửi chứ có phải yc được hổ trợ đàng hoàng đâu mà xuống!:-D

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuanlv225 View Post
    Kô xuống là đúng roài,vì bác gọi lên để chửi chứ có phải yc được hổ trợ đàng hoàng đâu mà xuống!:-D
    Thế bác nghĩ tôi là loại chợ bứa chửi ngay lần đầu hay sao ?
    Xin thưa ! Tôi đã anh anh em em 2 ngày liền ạ ! nay hẹn mai,mai hẹn ngày kia, ai mà chịu đc ! Tôi ko thể ngày nào cũng ngồi nhà đợi họ đén sửa đc bác ạ !
    Đến ngày thứ 3 tôi mới chửi đấy chứ ! Chửi xong 15 p sau thì có 2 ng` tới ==> Rút ra là : CÓ chửi thì mới tới !!

Àh : Mà nói như bác: họ ko phục vụ những ng` ko đàng hoàng ! Vậy sao lúc kí hợp đồng ko bảo là " ko kí với những ng`ko đàng hoàng " đi !

tuanlv225 Guest
    Quote Được gửi bởi duongarc View Post
    Thế bác nghĩ tôi là loại chợ bứa chửi ngay lần đầu hay sao ?
    Xin thưa ! Tôi đã anh anh em em 2 ngày liền ạ ! nay hẹn mai,mai hẹn ngày kia, ai mà chịu đc ! Tôi ko thể ngày nào cũng ngồi nhà đợi họ đén sửa đc bác ạ !
    Đến ngày thứ 3 tôi mới chửi đấy chứ ! Chửi xong 15 p sau thì có 2 ng` tới ==> Rút ra là : CÓ chửi thì mới tới !!

Àh : Mà nói như bác: họ ko phục vụ những ng` ko đàng hoàng ! Vậy sao lúc kí hợp đồng ko bảo là " ko kí với những ng`ko đàng hoàng " đi !
    3 ngày mà chưa xuống á?bác có quyền kiện được roài đó!:-d vì theo thông tư từ Bộ Bưu Chính tối đa là 36h thôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuanlv225 View Post
    3 ngày mà chưa xuống á?bác có quyền kiện được roài đó!:-d vì theo thông tư từ Bộ Bưu Chính tối đa là 36h thôi.
    Kiện ai ? Lấy cái j` để làm bằng chứng !
    Tôi thề hơn 3 ngày !
    báo hỏng từ 10h tối thứ 7 ( đúng buổi tối làm ăn ), đến gần tối thứ 4 mới tới ! Pó tay luôn !
    Chắc nó tính chủ nhật ngày nghỉ ! Vậy mà khi gọi đến kí hợp đồng thì 11h tối nó cũng đến !Éc Marketing tốt thật !

Like
    0
    FPT có kinh nghiệm lắm Kiện FPT ko phải dễ nhé . Hồi xưa khi FPT mới nổi tôi rất hâm mộ cty FPT và ước 1 ngày nào đó mình làm đc như CEO của FPT . Nhưng khi tôi xài net cũa FPT ...nản . Những năm đầu có ADSL nhà tôi xài của FPT rồi . :| xài đến tận giờ . Trước giờ chưa đổi qua cái nào hết . Vì tâm lý ng vn đôi khi ko thích sự thay đổi . Khi họ sd 1 sp nào đó là họ thường xuyên sd nó dù nó có lỗi . Ko mún thử sp mới . <== bản tính người á đông rồi . Ng Âu thì khác . Họ luôn tìm kiếm cái mới . Chắc tôi phải thay đổi 1 lần mới đc chuyển sang Viettel thử xem sao
    Giả sử kh ko biết xem speed trong web router ? Chuyện gì xảy ra ? Họ bị lừa dối và đóng 300 mấy ngàn nhưng speed lại bằng gói megaYou 3mbps . Riết cảm thấy sợ FPT hơn kính nể . Anh trai và anh rể tôi làm FPT mà giờ bỏ đi hết . Một người qua VNG 1 người qua Ngân Hàng làm :| thần tượng 1 thời vỡ tan .

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết