Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 22 / 22
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Egoldviet View Post
    hôm trước mình cũng hí hửng lắm, tưởng là Tech sắp xịn như ĐÔng á rồi, hóa ra ... còn khuya
    Ủa, tôi tưởng Techcombank triển khai chuyển tiền qua Internet bằng Token từ cách đây hơn 1 năm rồi mà :O Có gì nhầm lẫn ở đây chăng?

Quote Được gửi bởi Nguyen_Tuan_Anh View Post
    Ở ngoài tiệm mình có thể chịu làm một cách rất “thủ công” là cuộn một tờ giấy như cái ống nhòm, một đầu bao quanh bàn phím ảo, một đầu mắt mình ghé sát vào là chỉ mình mình nhìn thấy thôi mà.
    Trc đây khi chưa có tin nhắn xác thực, tôi ko bao giờ đăng nhập vào E-banking trừ khi ngồi máy của chính tôi
    Còn bây giờ có tin nhắn xác thực thì tôi đăng nhập thoải mái hơn, vì dù sao nếu lộ pass cũng chưa mất tiền Còn cuộn tờ giấy vào như vậy thì nói thật là tôi thà bị lộ pass còn hơn

Quote Được gửi bởi mRrO View Post
    Nhân tiện đây xin hỏi: không biết các bác sử dụng dịch vụ chuyển khoản qua Internet của DongA Bank, xác thực bằng SMS, thấy có vấn đề gì không?
    Tin nhắn dạo này thỉnh thoảng lại bị nghẽn bác ơi. Biết là do bên thứ 3 cung cấp, nhưng theo tôi DAB nên có lời đề nghị bên đối tác viễn thông có biện pháp nâng cấp bảo trì thế nào đi chứ.
    Nếu DAB có biện pháp xác thực mới, hi vọng tôi đi nước ngoài ko roaming vẫn có thể chuyển khoản đc
    Mà bác có thông tin gì về Mobile banking ko, tôi cũng đang quan tâm nhưng lần trc đến NH chưa kịp cài

Like
    43
    Mình vào website https://tib.techcombank.com.vn/scripts/tiblive để dùng dịch vụ I-Bank của TechCombank thấy web load rất chậm, và hay bị treo. Thực sự dịch vụ này ko tốt bằng các dịch vụ i-bank của các ngân hàng khác (Ngân hàng Tiên phong bank, MSB Bank ..).

Ngoài ra, khi truy cập lại yêu cầu phải dùng trình duyệt IE mà hiện nay, xu hướng người dùng đều chuyển sang trình duyệt FireFox.
    Thietke24. net | Thiết kế catalog, Website

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết