Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 42
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi TanDoanh View Post
    Xài wifi thì ít ít cũng có cái lap - có cái lap sao ko đăng kí đại 1 tháng có hơn 250k chút chứ nhiu . Mang tiếng ăn cắp vậy không đáng
    người VN hay có tính thick dùng hàng KM pác à ^^

ln35-3 Guest
    Quote Được gửi bởi xelnaga View Post
    Backtrack3 là Linux sao lại là tool ???
    Bạn có hiểu ý nghĩa của từ tool k.Tool là công cụ,tôi gọi backtrack3 là công cụ để thực thi việc c rack WEP k dc sao,và tôi có gọi linux là tool không,đọc lại đi.Nếu thực sự chưa có trình độ đừng nên tham gia vào và nhận xét bừa,góp ý chân thành thì tốt hơn

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

key WPA mã hóa = TKIP.

Học kiểu này chỉ như con vẹt mà thôi
    Nếu bạn pro thì giải đáp những thắc mắc cho người khác đi,không ai lại đi phê bình moi móc những lời người khác cả.
    Được sửa bởi ln35-3 lúc 22:06 ngày 18-11-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    tôi nghĩ đây cũng là 1 kiến thức tốt để học hỏi thêm, nên hoan nghinh các anh em cởi mở về vấn đề 1 cách xây dựng này hơn là chỉ trích lẫn nhau, chẳng ích lợi gì... nếu ai đó có ý đồ xấu thì họ cũng tìm đủ mọi cách để đạt mục đích thôi. Người tốt thì biết thêm để giữ mình mà chẳng hại ai.

Tiếp tục đi các bạn!
    my 2cent.

Like
    0
    Bạn có hiểu ý nghĩa của từ tool k.Tool là công cụ,tôi gọi backtrack3 là công cụ để thực thi việc c rack WEP k dc sao,và tôi có gọi linux là tool không,đọc lại đi.Nếu thực sự chưa có trình độ đừng nên tham gia vào và nhận xét bừa,góp ý chân thành thì tốt hơn
    bạn xem lại xem có đúng bạn đã nói là "tool backtrack3 + HĐH Linux" ko? Mình ko đến nỗi quá ngu để ko hiểu tiếng Việt. Thêm nữa, tool dịch ra thì đúng là công cụ, nhưng đấy là tiếng Việt. Còn trong tiếng Anh chả có ai gọi 1 OS là 1 tool cả. Bạn đã nghe người ta nói tool Windows bao h chưa?
    Nếu bạn pro thì giải đáp những thắc mắc cho người khác đi,không ai lại đi phê bình moi móc những lời người khác cả.
    Mình ko pro. Mình đã từng cài Backtrack để ***** password Wifi từ hơn 1 năm trước rồi. Nhưng mà lần đầu tiên mình đọc "man page" các tool trong backtrack, mình đã từ bỏ ngay cái ý định ý vì đơn giản, kiến thức cơ bản ko có . Thế nên mình cũng chỉ muốn khuyên các bạn là nên học cơ bản trước đi rồi hẵng tính đến chuyện hack này hack nọ

ln35-3 Guest
    bạn xem lại xem có đúng bạn đã nói là "tool backtrack3 + HĐH Linux" ko? Mình ko đến nỗi quá ngu để ko hiểu tiếng Việt. Thêm nữa, tool dịch ra thì đúng là công cụ, nhưng đấy là tiếng Việt. Còn trong tiếng Anh chả có ai gọi 1 OS là 1 tool cả. Bạn đã nghe người ta nói tool Windows bao h chưa?

Mình ko pro. Mình đã từng cài Backtrack để ***** password Wifi từ hơn 1 năm trước rồi. Nhưng mà lần đầu tiên mình đọc "man page" các tool trong backtrack, mình đã từ bỏ ngay cái ý định ý vì đơn giản, kiến thức cơ bản ko có . Thế nên mình cũng chỉ muốn khuyên các bạn là nên học cơ bản trước đi rồi hẵng tính đến chuyện hack này hack nọ
    Có thấy chữ HĐH k bạn..mình đâu có nói tool Linux .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ln35-3 View Post
    Có thấy chữ HĐH k bạn..mình đâu có nói tool Linux .
    à vâng, nhưng backtrack3 chính là HĐH Linux. Bạn viết như thế chẳng khác nào 2 thằng ý tách biệt nhau

Like
    0
    dùng backtrack + 1 cái wifi usb Alfa AUS036H 500mw
    hack WEP: khoảng 15- 20 phút kể từ lúc mở máy ( đa số mấy ng đặt pass wep đều dùng pass đơn giản 10 - 20 letters)
    hack WPA: hên xui, phải có dic ngon. thường là lâu. tui làm biếng ***** cai này.

tham khảo
    http://www.aircrack-ng.org/doku.php?id=tutorial
    http://www.tuto-fr.com/tutoriaux/tut...p-aircrack.php

còn bác nào ko muốn bỏ thời gian đọc hay kêu ca là đọc tiếng anh ko duoc thì bó tay, đi chỗ khác chơi

dùng CD backtrack cũng duoc, còn thường xuyên hack lung tung và muốn lưu cấu hình backtrack thì xài version USB

chú ý: quan trọng nhất là phải có 1cai USB wifi xài chipset tương thích ( có thể check trong website nêu trên). USB càng mạnh hack càng nhanh.

Like
    0
    AE với nhau cả, quan trọng là chia sẻ kiến thức thôi.

mình thấy có cái airpcap cũng có vẻ ok lắm nhưng chưa biết mua ở đâu, AE nào biết chỉ giúp, thanks

mình thấy có cái airpcap cũng có vẻ ok lắm nhưng chưa biết mua ở đâu, AE nào biết chỉ giúp, thanks
    Được sửa bởi tuanduc82 lúc 10:01 ngày 08-01-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    gan nha minh tim thay he thong wifi rat manh,k bao mat gi het.nhung sao minh ket noi wai k duoc,minh da thu voi cac may xach tay khac nhung van po' tay.mong cac ban giup minh voi.

neu noi nhu ban nay thi lam sao thanh hacker dc chu!
    Được sửa bởi chau tinh tri lúc 15:20 ngày 24-02-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chau tinh tri View Post
    gan nha minh tim thay he thong wifi rat manh,k bao mat gi het.nhung sao minh ket noi wai k duoc,minh da thu voi cac may xach tay khac nhung van po' tay.mong cac ban giup minh voi.

neu noi nhu ban nay thi lam sao thanh hacker dc chu!
    có lẽ họ setup Mac Filter trong Router/Switch rồi, cho dù bạn thấy tín hiệu Wifi nhưng không vào được đâu!

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết