Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 22
    Like
    0
    BK dùng nản lắm. Chưa diệt được virus nào mà đã thấy chạy 100%. Kis dùng hay nhưng hay bị blacklist. Dùng Avg Free cũng đc đó.

Like
    0
    thằng bạn mình chả biết tí mẹt nào về ai ti, nó đăng ký KIS bản 2008, sau đó đăng ký key trial của KAV, cứ sau khi hết hạn nó lại renew.. dùng gần 1 năm rồi chả mất xu xèng nào..

Like
    0

Vui lắm !

Tớ chỉ thích dùng BKav, sướng nhất là lúc nó thông báo " bạn đã diệt xong", cái thông báo đó thành thói quen rồi. Nên giờ dùng KIS tớ chả thấy an tâm tý nào..."khổ quen rồi, sướng không chịu được" ^^

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vodanh9999 View Post
    Tớ chỉ thích dùng BKav, sướng nhất là lúc nó thông báo " bạn đã diệt xong", cái thông báo đó thành thói quen rồi. Nên giờ dùng KIS tớ chả thấy an tâm tý nào..."khổ quen rồi, sướng không chịu được" ^^
    Hì đúng là dùng quen thì dùng cái khác nó thế nào ấy. Nhưng dùng mãi cũng chán òm à

Like
    0
    Quote Được gửi bởi extjs View Post
    http://www.kavkiskey.com
    Xài bao h mới hết ???
    nhưng mà hết rồi ... trang web bị đóng rồi còn gì ..

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vodanh9999 View Post
    Khổ cái là nó thông báo thế chứ toàn diệt được mấy con virus nội vớ vẩn, chứ có "xong" được đâu , quét lại = các chương trình diệt virus ngoại khác có khi lại được thêm một đống. Mà chương trình nào diệt xong chả thông báo, ví dụ như "scan is finished" = tiếng Anh. Chắc bạn ko biết tiếng Anh nên đành sài Bờ Ka Ve à

Like
    0
    Cái thằng KAV dở hơi này hình như vẫn chưa có bản Free nhỉ.
    Máy tính tớ xài BKAV, mỗi khi khởi động là lại diệt được vài con virus. Công nhận BKAV siêu thật.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi maithangbs View Post
    Cái thằng KAV dở hơi này hình như vẫn chưa có bản Free nhỉ.
    Máy tính tớ xài BKAV, mỗi khi khởi động là lại diệt được vài con virus. Công nhận BKAV siêu thật.
    Hahaha ngu mà còn nói to. Mỗi lần khởi động đều diệt được. Vậy sao ko hết?????????????? Ko biết thắc mắc sao thằng BKAV còn nuôi virus để báo cô hoài ah!!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi minhducgamer View Post
    Hahaha ngu mà còn nói to. Mỗi lần khởi động đều diệt được. Vậy sao ko hết?????????????? Ko biết thắc mắc sao thằng BKAV còn nuôi virus để báo cô hoài ah!!!
    Đã vào đây sao bảo người ta ...., bác này thật là kg tôn trọng mình tôn trọng bạn. Người ta viết nhiều nghĩa, bác hiểu hết chưa mà vội kết luận

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ITandTI View Post
    Đã vào đây sao bảo người ta ...., bác này thật là kg tôn trọng mình tôn trọng bạn. Người ta viết nhiều nghĩa, bác hiểu hết chưa mà vội kết luận
    Uhm mình thì ko hiểu hết nghĩa thật. Nhưng mà rành BKAV 8 câu vọng cổ đó. Chuyên gia báo diệt xong virus.Mà quét lại thì .. vẫn báo y chang là đã diệt đc *** con virus. Quét hoài có hoài ? Virus ở đâu ra lắm thế. Trong khi mấy trình virus dỡ dỡ như KIS thì diệt xong quét lại ko có nữa .
    Mà lỗi nầy do cái BKAV nó ngu. nói thẳng vậy. THường khi mới sài BKAV ko bị đâu. Nhưng update vài lần là dính cái lỗi nầy ah.Mà ai sài anti virus ko update đâu? Nên 100% ai cũng dính.

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết