Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 35
    Like
    0

bài tập Phân tích thiết kế hệ thống

bác nào có bài tập lớn môn phân tích thiết kế hệ thống cho em xin với.đề bài là Quản lý tuyển sinh (trung cấp or cao đẳng, đại học)em sắp phải nộp rùi mà phải làm sao nữa dài và khó quá.bác nào cso cho em xin nhá.hoặc PM cho em boy_sieu_quay_tinh_yeu.THANK các bác nhìu nhìu
    Quote Quote

Like
    0
    Chịu khó học đi bạn, diễn đàn để trao đổi kinh nghiệm học tập lẫn nhau chứ không ....??????????????

Có cách khác: Google Seach, Yahoo Seach ........... OK

Like
    0
    Đây đâu phải là bài tập đơn giản. Cách nhanh nhất là bạn search trên google đi, nếu ko thì vô mấy cửa hàng software xem có bán mấy cd chương trình ko!
    Nếu bạn có ý tưởng đưa ra phần xác định các thực thể thì các mem trên 4rums mới góp ý và giúp đc bạn chứ!
    Với bài của bạn, mình thấy cần phải có những thông tin sau, căn cứ vào đây bạn design các thực thể nha:thông tin về thí sinh,thông tin về trường dự thi, hình thức dự thi (đại học, trung cấp, cao đẳng,...)

Like
    0
    minh dang tim tai lieu phan tich va thiet ke he thong thong tin chu de quan ly tin dung ai co cho minh xin voi.thanks.

Like
    0
    mình cũng đang rất cần về một phần mềm quản lý tuyển sinh có ai có thể giúp không nào
    please!

Like
    0
    có ai có bài tập lớn môn phân tich thiết kế hệ thống hok cho mình với : đề tài là "hệ thống mạng máy tính"

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

ai có bài đó thì làm ơn gửi qua mail cho minh xin nha
    mail cua mình là : leduongcdbk6@gmail.com hoặc nhoccondeptrai_8x@yahoo.com
    Được sửa bởi leduongcdbk6 lúc 18:04 ngày 16-01-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    troi dat ! ba con oi. sao moi nguoi cu hoi nhau hoai ma ko thay ban nao post tam mot bai nao len cho anh em cung tham khao ay' nhi ?
    minh cung dang can mot so thong tin ve de tai quan ly' thu vien hoac phong ban khach san do.Rat mong duoc su giup do cua cac ban nhe. Thank

Like
    0
    hiện nay đề tài này rất hiếm vì vậy ai tìm được nhớ pót lên cho mọi người với nha

Like
    0
    em dang hoc ptich thiet ke he thong nhung ko hieu lam.moi nguoi ai co bai tap mau hoan chinh thi cho em xin de tham khao nhe.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi trangkuem View Post
    em dang hoc ptich thiet ke he thong nhung ko hieu lam.moi nguoi ai co bai tap mau hoan chinh thi cho em xin de tham khao nhe.
    Share cho bạn một ít, cứ thoải mái dùng, không dùng được thì vứt
    http://www.kuongnp.summerhost.info/v...e.php?pageid=6

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết