Trang 5 / 17 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 164
    Like
    0
    Bác Cổ loa ơi cho em hỏi có cách nào để khoá disk VDC or SVCD lại để kô copy vào ổ cứng được không .
    Bác nói dùm em với

Like
    0
    "vỏ quít dầy có móng tay nhọn" các cụ vẫn thường nói thế. Các đại gia trong nghành SX băng đĩa đau đầu mà cũng chẳng làm gì được huống hồ......
    Có 1 số cách như burn theo illegal format hay cố ý tạo lỗi 1 số sectors trong disc nhưng mấy trò này chỉ qua mặt những người ít am hiểu về PC mà thôi. Nếu khóa theo kiểu dùng password thì lại không chơi trên DVD player được. Cậu hãy nói rõ mục đích hơn nữa có khi có người giúp được cậu chăng.

Like
    0
    hic em cũng biết thế. chỉ cần xem được là có thể copy được rồi.em cũng chỉ muốn
    tao ra mốt số lỗi để cho vài đứa không biết gì thôi.

Like
    0
    chắc là để lưu fim séc x

Like
    0
    Kekeke, bác Addme thả spam rồi, cẩn thận ko Mod mắng đấy )

Like
    0

xin hoi

Xin hoi anh Vi Khoa va anh Co Loa:
    1. Tai sao toi click vao duong link trong bai viet cua anh Co Loa (may bai gioithieu ve MPEG Encoder) de download file cua anh ma khong duoc. Mac du toi da dang ky thanh vien.
    + Neu toi click truc tiep bang chuot trai thi se dan den mot trang trang;
    + Neu toi click chuot phai, dung DAP thi hien len bang cua DDTH yeu cau danh user va pass, toi da danh vao nhung van khong download duoc, bang yeu cau user va passtiep tuc hien ra.

2. File fim va anh toi da copy vao o cung may tinh. Nhung do so y danh doi, nhung file nay bi hong. Toi da copy tu o hong sang o khac. Tuy nhien cac file anh chi xem duoc bang "Windows explorer" de che do "view thumbnail". Nhung neu mo file anh bang cac chuong trinh xem anh thi hinh anh bi lon xon, chong ghep len nhau. Xin hoi co canh nao de sua cac file nay khong?

Xin cam on rat nhieu.

P/s: Toi cung la nguoi rat dam me chup anh, tao slide show (toi dung Pro Gold) va chinh sua phim. Tuy nhien toi moi bat dau lam quen voi nhung viec nay (tu khi co con nho) nen con biet rat it, rat mong moi nguoi huong dan.

Like
    0
    Lưu ý lần sau bạn nhớ viết có dấu!

>1
    Nếu đó là đường link dẫn tới 1 trang web khác thì file đó bạn hãy tìm tại trang của nhà sx. Còn file nào nằm trên DDTH thì do chuyển đổi server bị thất lạc nhiều nếu bạn cần file nào thì hỏi may ra có user nào còn lưu lại thì sẽ gửi cho bạn thôi.

>2
    về phần ảnh bạn hãy hỏi trong Topic chuyên về ảnh ngay bên cạnh.

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ newcomer

Chào mọi người, mình có câu hỏi này hơi lạc đề 1 chút, mình có download trên ione.net vài phim để dành xem, xem online thì có phụ đề nhưng mà down về thì không thấy phụ đề đâu hết (định dạng là SMIL multimedia presentation) , mình nghe nói có cách chèn phụ đề vô phim, còn phụ đề thì trên mạng có thì phải (???)

Mình nghe nói Mplayer làm được cái này mà search hoài chẳng được gì cả, bác nào biết thì chỉ giúp mình với (làm sao để chèn phụ đề vô phim và tìm phụ đề đó ở đâu), cảm ơn rất nhiều.

Like
    0
    bạn download film về cần download luôn file .smi kèm theo với file film.Cách lấy đường dẫn file smi giống y chang như cách lấy đường dẫn file film

Like
    0
    cảm ơn alan nhé, nhưng mà có 2 file .wmv và .smi rồi thì làm sao khi play phụ đề được lồng vô phim luôn?

Trang 5 / 17 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết