Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 13
    Like
    0

Có ai có fần mềm RoboFlash Toolkit ko vậy ?

Nếu các bạn có nó thì các bạn tỏ lòng hảo tâm của bạn bằng cách chỉ mình biết chổ nào có bán đĩa có fần mềm đó hay địa chỉ down miễn fí hé !!!

Xin chân thành da tạ !!!!
    Quote Quote

Like
    0
    hehe, ở VN chắc chưa có phần mềm này đâu. Rãnh thì download ở website của hãng này, hình như khoảng 25Mb thôi. Download về, rồi vào google.com kiếm ****** hay patch...

Sorry, tui không có ****** hay patch đâu, đừng hỏi nhé. Với lại, phần mềm này tưởng hay, ai dè cũng bình thường, góp nhặt của nhiều phần mềm lại với nhau thôi, không có gì nổi trội cả.

Chúc vui và thành công.

Terry Guest
    Có từ 3 tuần trước, nhưng chưa tung ra, ban có thể mua ở tiệm CD Duy (Đinh Tiên Hoàng - nhỏ nhỏ chí chí - gần VINA GIày- tp.HCM) TP143 Collections 5 , Mình sẽ bổ sung vào đó cho bạn bản full.
    RoboFlash công nhận là rất hay, rất nhiều chương trình con trong ấy, hỗ trợ độc đáo.

Like
    0
    Các cậu cho hỏi RoboFlash Toolkit có công dụng gì vậy ???
    Nghe các cậu nói thấy hay quá

Thanks

Like
    0
    Mình không sống ơ hcm ,mong bạn chỉ địa chỉ để down. Cám ơn trước!!!

Like
    0
    Cái đó đâu cho down free đâu, tìm chưa ra ***** đâu à. CD Duy hả, mình bít chỗ đó nè, mà bạn Terry ở đó hả, bữa nèo mình đến mua bạn giảm giá cho mình nha, mà ở đó toàn nhân viên nữ không mà...

Terry Guest
    RoboFlash ToolKit gồm nhiều những tools nhỏ gộp lại.
    To Kar: tiệm Duy ko là gì của T cả, chỉ tại giao CD chỉ cho 1 chỗ đó thôi. Mìn đang gấp rút chọn lọc 1 CD Flash Collections nè, bao gồm các tools Flash, Source Flash để mọi người nghiên cứu.
    Còn RoBoFlash ToolKit, cái cracks của nó kiếm khó còn hơn là SolidShare. hô hô, chắc dùng DateCrack đầy thời gian để xài thôi, vì nó vẫn full features khi mình xài Trial.

Like
    0
    Nếu mà chỉ đơn giản làm blur như vậy thì saldon dùng Flash MX cũng có thể làm được đấy. Terry hãy nói rõ thêm về công dụng của nó nhé

Like
    0
    Bạn Terry có thể ghi rõ số của tiệm Duy ko vậy ?

Terry Guest
    To saldon: Bạn có thể lên homepage của RoboFlash ToolKit để xem features và tools included.

To LangDuIntel: Địa chỉ thì mình ko biết, nó nằm ở đường Đinh Tiên Hoàng, vừa qua cầu Bông (ĐaKao) , ngay con đường nhỏ kế VINA GIày, có tiệm CD Duy chút chí đó. Đáng lẽ giao tùm lum mà tại vì mình ko có thời gian chạy. Chỉ giao ở nhiều nơi TP143 Collections 1 thôi, từ Collections 2 đến Collections 5 sắp ra đều giao cho tiệm Duy.

TP143 Security Collections và TP143 Collections 5 coming soon

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết