Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 33
    Like
    3

Thông tin Tại sao IDM không bắt link ?

Máy mình có cài IDM 5.12 và cũng đã ********. lúc đầu cài ra thì khi bật 1 trang web nhạc hay la khi có 1 cái link nào đó ấn vào để down thì khi ấn vào IDM sẽ tự bắt và tải phần mềm về. Nhưng không hiểu sao mà khi mình dùng 1 thời gian thì nó không thể tự tải về nữa mà cho dù mình có ấn chuột phải và chọn "Download with IDM" thì nó cũng chẳng có hiện tượng gì cả. Mình toàn phải copy link và paste vào Add URL để down. nhưng có những trường hợp thì không thể có link để tải về được như là khi down tại các trang Rapidshare , megaupload... (hiện tượng này sẩy ra vơi nhiều phiên bản của IDM không biết là có ai bị giống mình hay không)
    Bạn nào biết cách chữa nỗi thì bảo mình với nhé .
    Thanks !!!
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn thử cách sau xem có hiệu quả ko:

-> Options -> General -> Integrate IDM into browsers: tick lại Internet Explorer, MSN Explorer, and IE based browsers

Ấn Reintegrate All rồi OK

Để chắc chắn thì khi tiến hành các bước trên bạn nên tắt tất cả trình duyệt đang chạy đi.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi orionk View Post
    Bạn thử cách sau xem có hiệu quả ko:

-> Options -> General -> Integrate IDM into browsers: tick lại Internet Explorer, MSN Explorer, and IE based browsers

Ấn Reintegrate All rồi OK

Để chắc chắn thì khi tiến hành các bước trên bạn nên tắt tất cả trình duyệt đang chạy đi.
    Mình đã làm thế rùi mà cũng không được. Mình dùng 2 trình duyệt la IE và Firefox.
    Chán quá... Bực mình quá...
    Được sửa bởi tataxa206 lúc 01:31 ngày 12-05-2008

Like
    0
    Cài lại đi .............. ^_^

Like
    3
    Quote Được gửi bởi thitkhohotvit View Post
    Cài lại đi .............. ^_^
    ui trời ơi ! tui cài lại rui nhưng mà không được. Mà phải tìm ra nỗi chư, chứ mỗi lần bị làm sao thi lại cài lại thì mệt lắm, IDM thi cài còn nhanh chứ chẳng may mà la WIN, Photoshop hay la bộ .NET thì mất thời gian nắm.
    Có còn ai giúp dùm tui với !!!

Like
    0
    Chào các bạn, mình cũng là một người thường xài IDM, phải nói là IDM thật là tuyệt vời. Về cái vấn đề mà bạn gặp phải đó, theo mình bạn thử giải quyết bằng cách là kiểm tra xem cái đăng ký của nó của bị mất đi hay không? Tại vì theo mình được biết các phiên bản IDM từ 5.00 trở lên rất là khó ********, nếu có ******** thì một thời gian sau là sẽ bị lại thôi. Do đó, bạn kiểm tra xem nếu được thì ******** lại 1,2 lần thử xem, sau đó chọn integrate lại. Còn bạn download từ trang RS va MU thì bạn xem đó là những đuôi file gì, bạn add thêm cái đuôi file bạn cần download vô phần File type trong Option đó

Like
    0
    bạn nào có cách để sử dụng IDM được mãi mãi không??cho tui với. thanks you

Like
    0
    Dùng patch khác thử xem, 5.16 chẳng hạn, mình nghĩ là sẽ được.

Like
    0
    ban viet37 nè cho minh đương link down idm 5.16 di, tai sao minh down ve dung rui la cu bao dang ki ah. ko co cai nao ma ko bao ca.Giup minh di!
    cam on ban nghe!

Like
    34
    Cái này có thể thiếu đuôi file trong options hoặc do ai đó xóa hết các đuôi ko?
    Webtretho - Cộng Đồng Phụ Nữ Lớn Nhất Việt Nam

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết