Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

chưa gặp trường hợp này bao giờ! các anh chị giúp em với!!

máy vẫn khởi động bình thường
    không báo lỗi
    khi vào đến giao diện win thì chỉ thấy hình nền, không có biểu tượng gì trên màn hình cả,vẫn thấy con trỏ chuột,vẫn có âm thanh khi khởi động win
    bật task manager thì báo lỗi :task manager has been disabled by your administator! vẫn stan by được
    khi tắt máy thì có báo là explorer đang chạy
    em không hiểu vậy là lỗi làm sao?có cách nào các bác giúp em với,trừ cài win ra thì còn cách nào khác không ạ?và lỗi là gì ạ?
    cảm ơn các bác nhiều
    Quote Quote

Like
    168
    Coi đây để sửa:
    Code:
    http://support.microsoft.com/kb/555480
    hay cái này dễ coi hơn:
    Code:
    http://www.pchell.com/support/taskmanagerdisabled.shtml

Like
    0
    Khả năng nghĩ tới đầu tiên là do virus, khả năng thứ hai phải nghĩ tới là Windows bị lỗi.
    Nếu quét virus xong mà không ổn thì cài lại windows, đừng ghost, và cài clean nhé.

Like
    0
    lổi win chăng.
    Bạn có thể dùng task manager để vào file windows trong ổ C tìm file màn hình click vào thì sẽ hiện ra màn hinh nhưng chỉ sài tạm thôi khi khởi động lại máy sẽ vẫn như thế

Like
    0

Buồn quá đi !

Quote Được gửi bởi anhxuantn View Post
    máy vẫn khởi động bình thường
    không báo lỗi
    khi vào đến giao diện win thì chỉ thấy hình nền, không có biểu tượng gì trên màn hình cả,vẫn thấy con trỏ chuột,vẫn có âm thanh khi khởi động win
    bật task manager thì báo lỗi :task manager has been disabled by your administator! vẫn stan by được
    khi tắt máy thì có báo là explorer đang chạy
    em không hiểu vậy là lỗi làm sao?có cách nào các bác giúp em với,trừ cài win ra thì còn cách nào khác không ạ?và lỗi là gì ạ?
    cảm ơn các bác nhiều
    Tốt nhất là cài lại Win. Trước khi cài lại format tất cả các ổ đi. Dùng đĩa Boot delete tất cả các ổ, rồi dùng Paragon chia lại. Chia xong nhớ format từng ổ đi. Format xong tất cả các ổ thì nhấn phím "Apply". Nếu cài Win XP nên chia ổ C 20Gb.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết