Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

lỗi khi mở phim lên xem

em mới download xong phim the forbidden kingdom bằng utorrent, khi mở lên xem thì nó hiện ra thông báo trên màn hình mediaplayer như sau;
    "incompatible mediaplayer. please visit divxmoviesnow.com" và cứ hiển thị như thế trong 3 phút và hết phim, em đã cài k-little-codec 3.9 luôn rồi, chạy bằng wmp, vlc, winamp đều hiển thị như thế hết, giúp em khắc phục với
    Quote Quote

Like
    0
    thử dùng realplayer xem ^^

Like
    0
    Khi cài klite codec pack mà để mặc định , thì nó chỉ tích hợp các bộ giải mã vào chương trình media classic của nó thôi .Dùng media classic của klite xem thử có được ko nhá . Còn ko thì gỡ klite ra , cài full lại luôn , rồi dùng media classic xem thử

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tanphuong85 View Post
    Khi cài klite codec pack mà để mặc định , thì nó chỉ tích hợp các bộ giải mã vào chương trình media classic của nó thôi .Dùng media classic của klite xem thử có được ko nhá . Còn ko thì gỡ klite ra , cài full lại luôn , rồi dùng media classic xem thử
    hic, em dùng media classic cũng có được gì đâu, kể cả real player cũng pó tay, không lẽ vẫn còn phải có 1 trình media riêng để chơi file avi đó hay sao nữa trời

Like
    0
    cài klite (chọn 5:Lots of stuff nha bạn) ngoài ra có thể đó là divx movie bạn phải cài divx codec mới coi được.
    Nếu cài divx codec mà vẫn bắt vào trang kia tải thì 80% là cái đó là fake torrent rồi. Cẩn thận 1 số fake torrent nó bắt mình cài codec thực ra là virus,trojạn đấy.

Like
    0
    có lẽ nó là fake torrent rồi, chán thât, load về cho cố rồi ko xem được! thanks các bác đã giúp em nhé!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết