Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 27
    Like
    3
    Hơ! Em sài avira + Bkav các bác.... Khá ổn.... Cái ÀGV này cài lần rồi, quét chuối quá, lại gỡ ra... Chuối so với avira phiên bản classic!!!!!

Like
    0
    các bác ơi giúp em với.máy em bị nhiễm virus lotto.exe.bác nào biết cách diệt nó. mách dùm em với.

Like
    0
    avira premium là vô đối ^^

Like
    0
    Các bác pro cho lời khuyên nên dùng loại AV nào phù hợp với từng bản win ( vd XP, Vista...), công việc( vd IT, văn phòng, máy cơ quan có mạng LAN nội bộ...), cấu hình máy , cho anh em tham khảo với

Like
    0
    Quote Được gửi bởi manwhofind09 View Post
    Các bác pro cho lời khuyên nên dùng loại AV nào phù hợp với từng bản win ( vd XP, Vista...), công việc( vd IT, văn phòng, máy cơ quan có mạng LAN nội bộ...), cấu hình máy , cho anh em tham khảo với
    Xài Avira Premium 8.1 phù hợp tất. Nó mạnh hơn Kaspersky và Bitdefender nhưng chiếm tài nguyên ít.
    Nếu hay thách đấu hacker thì xài thêm Comodo firewall.
    Nếu máy mạnh thì xài TrustPort AV WS hoặc G DATA Security.
    Đây là những Soft luôn đứng đầu trong mọi cuộc thí nghiệm khắt khe của các chuyên gia.
    Không như Toptenreview hay PCWorld là những cuộc bình chọn do người tiêu dùng bình chọn. Mà người tiêu dùng thì theo thị hiếu chứ chưa chắc đã chất lượng.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi minhtuan_8x View Post
    Hơ! Em sài avira + Bkav các bác.... Khá ổn.... Cái ÀGV này cài lần rồi, quét chuối quá, lại gỡ ra... Chuối so với avira phiên bản classic!!!!!
    Đồng ý 2 tay! Cái này mình đang xài! Lướt tìm c-r-a-c-k, k-e-y vô tư! Máy chạy khỏe, ổn định! Các Bác vào: http://www.avira.com/en/products/test_licence.html Đăng ký, sử dụng được 6 tháng!

Like
    0
    Theo em thì mỗi CT có phần mạnh và yếu riêng tùy theo mỗi người thích sử dụng phần nào thôi, KAV là OK nhưng xài phải coi chừng không là cài lại win cái chắc.
    Thanks a lot!!!

Like
    0
    mỗi Ct có một mặt mạnh,điểm yếu riêng,nếu ko lướt net thì dùng AVG + BKAV cung ơn,con lướt net thì ta nên dùng Kav hoặc kis +CMC. theo Tôi tốt nhất ta nên dung 1 antivirut của nươc ngoài kết hợp với may anti của Việt Nam.

Like
    0
    cho em hỏi. Em đang dùng winvista nhưng em cài adobe reader nhưng icon trến destop lại bị biến thành icon reader. chỉ cho em làm sao cho icon trở lại như cũ. em cảm ơn.

Like
    0
    hix các pro giúp tôi với may tôi có con virut không diệt được.cài chương chình diệt virut vào la no an mất file chạy của virut lên không diệt được

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết