Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    0

Buồn quá đi ! máy tính nhà em kì wá

cho e hỏi cái nì. Sao may' tính nhà e dạo này bị khìn khìn? Hjx. Mi' bữa nay hok có dơ cái jì zìa dc hết. Nhấn vào dow lànó đứng máy lun. Lúc trước thì nóbình thường. Dạo nì hok bec sao kì zạ
    Quote Quote

Like
    0
    bạn nên nói rõ ra chut noi thế hông ai hiêu gi hết noi tiêng bắc đi

Like
    0
    Đọc xong mất hứng. Ngôn ngữ gì thấy chán!

Like
    0
    máy nhà em bị nhiễm vi rút gì mà xuất hiện newfolder làm ơn chỉ giúp em diệt bằng cách nào và cho chương trinh diệt nếu có

Like
    0
    ngôn ngữ @ , hay ho j mà cứ nói năng ng khác khó hiểu, chỉ nên nói ngôn ngữ đó với những ng hiểu mà thôi, trên diễn đàn nói năng rõ ràng 1 tí mọi ng còn hiểu mà giúp, đã mất công tìm tòi để giúp đỡ lại còn mất cả công ngồi dịch cái thứ ngôn ngữ trên trời dưới bể kia nữa, ai mà chả nản chả muốn giúp nữa

Like
    0
    quả ngôn ngữ độc đấy bạn ạ.Còn vào trường hợp bạn mình là mình cứ cài lại win rồi kiểm tra lỗi sau.

Like
    0
    trả lời em trần thanh xuân may nhà em hiện đang bị virus win32/ pernact wcc con virus này tạo nên newpolder giả nhưng dưới dạng đuôi .EXE em hãy tải BKAV phiên bản mới về diệt sau đó lại gỡ BKAV đi diệt lại lần nữa và khởi động lại máy thì máy của em sẽ hết cọn virus đó

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

còn nếu không được thì em gửi tin nhắn đến nick yahoo anhsang_tinhyeutq2005 anh sẽ giải đáp cụ thể
    Được sửa bởi thinhpc lúc 09:15 ngày 08-05-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    20
    Về sau khi gặp loại ngôn ngữ như thế xin các bạn đừng trả lời, để cho tôi xóa cho dể.

Like
    0
    Em chủ topic này chắc khó làm việc nhóm được, toàn thể hiện cá tính riêng ko giống ai của mình, chẳng ai hiểu thì làm sao hợp tác. Đọc thì đọc được, nhưng...ko hiểu, có ai giải thích dùm mình "khìn khìn" là cái gì ko?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bluesky1612 View Post
    Em chủ topic này chắc khó làm việc nhóm được, toàn thể hiện cá tính riêng ko giống ai của mình, chẳng ai hiểu thì làm sao hợp tác. Đọc thì đọc được, nhưng...ko hiểu, có ai giải thích dùm mình "khìn khìn" là cái gì ko?
    Chắc là "khùng khùng", ý là chàng ta muốn nhân cách hóa cái máy của mình lên ý mà. Đọc được cái ngôn này chắc là học mấy cái ngôn ngữ như c, java... đơn giản hơn nhiều.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết