Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 35
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! her her

Uhm!!!
    Cai' may' tinh' trươ`ng minh` cung~ bị như bạn, nhưng khi ông thây` xuống sưa~ thi` ra la` no' bị lỏng cap' nối với CPU (ổng thay cap' mới la` chạy binh` thương`) =>> thử ra tiệm computer mượn cap' khac' vê` gắn vô coi =.= (chi~ giup' dc bạn nhiêu đây thôi HEHE

Like
    0
    Máy mình tháo ra để vệ sinh, lắp lại thì màn hình đen xì, kiểm tra cáp vẫn thế. Bực mình gõ gõ vài phát, rút hết cắm lại thì nó lại lên. Bạn thử vỗ về nó vài cái xem.

Like
    0
    tháo hết ra cắm lại thử coi

Like
    0
    ^^ mang ra quan là tốt nhất

Like
    0

giúp em với, khẩn cấp

Các cao thủ ơi, máy tính của em cũng tương tự như vậy. Em khởi động máy vẫn chạy bình thường. cạc hình của em là cạc On, main, ổ cứng vẫn chạy bình thường. màn hình thì ko có dấu hiệu gì cả. em đã thử cắm màn hình sang cây khác thì vẫn ổn. cắm case sang màn khác thì máy như tình trạng ban đầu. các cao thủ giúp em với. cảm ơn các đại ca.

Like
    0
    may toi bat nguon quat chip quay duoc ti no lai tat loi gi vay cac bac, cach khac phuc the nao
    xin cac cao thu giup do

Like
    0
    Để mình thử nhé,nếu bác đã làm các thao tác như các bác đã nói như trên mà hok đc. Khi khởi động lại máy bác nhấn F8 (nhấn liên tục cho tới khi nó hiện lên nhiều dòng chữ nhé )).Bác nhấn muỗi tên lên xuống tìm dong Enable VGA Card----> Enter. Để cho nó chạy vào Win,sau đó bác chỉnh lại chế độ phân giải 1024-768.Khởi động lại máy bình thường.Giờ thì đừng bấm jì hết,cho nó vào win.Em nói thế có chổ nào thiếu hay sai mong các bác lượng thứ.Thans nhiều nà :*

Like
    0
    máy em vấn đề là không chạy được đến lúc mà nhấn f8, không biết như vậy có phải lỗi bios không nhỉ, các bác cho cách khắc phục nhe!xin cảm ơn

Like
    0
    cứu mình với!mình cũng gặp vấn đề này,nhưng là sau khi diệt virus trong safe mode cmd.mình chỉ delete mấy con FUN.exe ,dc.exe ...thôi,còn cái lsass.exe thi lúc đầu mình tưởng virus nên del,nó không cho nên thôi.vậy mà khởi động lại thì không lên màn hình(logo window welcome vẫn lên).

Like
    0
    giúp em với, khẩn cấp

--------------------------------------------------------------------------------

Các cao thủ ơi, máy tính của em cũng tương tự như vậy. Em khởi động máy vẫn chạy bình thường. cạc hình của em là cạc On, main, ổ cứng vẫn chạy bình thường. màn hình thì ko có dấu hiệu gì cả. em đã thử cắm màn hình sang cây khác thì vẫn ổn. cắm case sang màn khác thì máy như tình trạng ban đầu. các cao thủ giúp em với. cảm ơn các đại ca.
    main hư

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết