Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    529

Chào mừng hai năm tinhocxanh ra đời

Với gần hai năm hoạt động, tinhocxanh đã gửi tặng hơn 73 bộ máy đến khá nhiều nơi và đồng thời phát triển được nhiều chi nhánh để mong phục vụ được rộng rãi khắp chiều dài đất nước

- Tinhocxanh Hà-Nội

- Sắp tới đây là tinhocxanh Thanh-Hóa

Và để đón chào hai năm thành lập tinhocxanh.org đang cố gắng hoàn thiện các bộ máy tính để gửi đến hỗ trợ các nơi theo như thư yêu cầu được gửi từ Đà Lạt, Sakeo (Sóc Trăng) và Tây Ninh.

Rất mong được đón nhận sự tiếp tay của các bạn.

Chào thân ái.

Like
    86
    Cám ơn anh dly và các bạn tin học xanh, những người đã góp phần nào việc xóa mù tin học với một kinh phí ít nhất.

Like
    245
    Tin Học Xanh Thanh Hóa sẽ cố gắng góp sức cùng tinhocxanh.org trong công cuộc "xóa mù tin học" một cách hiệu quả và kịp thời nhất

Like
    0

Tiếng Anh cho trẻ em

Tiếng Anh khởi đầu cho trẻ em
    Bạn có biết, trẻ em có thể biết đánh vần trước khi biết viết không?
    Chúng tôi có video của các em chưa tới BA tuổi đã biết xử dụng chương trình đánh vần qua phương pháp Tượng Hình Sinh Đông.

Không chỉ thuộc bảng mẫu tự sớm, các phát triển khác về âm nhạc, diễn xuất, trí tưởng tượng, . . . . và đặc biệt là lòng tự tin đều nhận thấy rõ trong một thời gian rất ngắn.
    Các em biết đếm các ngón tay là có thể học được.
    Cha mẹ, các anh chị thuộc bài ca và các trò chơi Tượng Hình là chúng ta sẽ có một thế hệ mới khác biệt.
    Cha mẹ đều cho con mình là quá nhỏ, nhưng chỉ trong vòng chưa tới 15 phút, họ đều ôm con lên hôn lấy hôn để.
    Chúng tôi tạo một môi trường rất đơn giản cho bé PLAY.
    Cách học dễ đến nỗi có thể áp dụng cho các em Khuyết Tật.

Xin xem
    Giải Pháp Cho Trẻ Em Khuyết Tật xem mục Thư Dãn của diễn đàn UNILEY
    (http://www.unikey.org/forum/viewforu...3fd52644ac1838 )
    và Các Bài Ca Thế Hệ Gởi Tin Học Xanh. (http://www.ddth.com/showthread.php?t=176678)
    Chúng tôi có chương trình tương thích bằng tiếng Anh.
    Sau khi thuộc bảng mẫu tự, cháu sẽ cần các chương trình thách đố cao hơn.
    Chương trình tiếp nối trong CD là phần học ngữ vựng của các từ 3 & 4 mẫu tự.
    Trên thị trường có nhiều nhu liệu dán nhãn cho trẻ em 2-3 tuổi, nhưng nhà sản xuất quên là ở lứa tuổi này trẻ em chưa biết xử dụng CON CHUỘT ( mouse)
    Đây là chương trình bắc cầu cho các nhu liệu khác có sẵn trên thị trường cho trẻ em.
    Kèm theo CD sẽ có sách tập đồ theo phương pháp mới, phương tiện đơn giản giúp bạn cải biến bàn phím và video hướng dẫn.
    Xin thu video, theo dõi các phát triển của bé từ lúc bắt đầu đến khi bé hoàn tất các phần trong nhu liệu.
    Chúng tôi tạm thời giao việc phát hành tài liệu này cho Tin Học Xanh làm phương tiện gây quỹ cho các hoạt động XÓA MÙ TIN HỌC

Like
    0

Rất hay !

Quote Được gửi bởi dly View Post
    Với gần hai năm hoạt động, tinhocxanh đã gửi tặng hơn 73 bộ máy đến khá nhiều nơi và đồng thời phát triển được nhiều chi nhánh để mong phục vụ được rộng rãi khắp chiều dài đất nước

- Tinhocxanh Hà-Nội

- Sắp tới đây là tinhocxanh Thanh-Hóa

Và để đón chào hai năm thành lập tinhocxanh.org đang cố gắng hoàn thiện các bộ máy tính để gửi đến hỗ trợ các nơi theo như thư yêu cầu được gửi từ Đà Lạt, Sakeo (Sóc Trăng) và Tây Ninh.

Rất mong được đón nhận sự tiếp tay của các bạn.

Chào thân ái.
    Chương trình quá tuyệt của Tinhocxanh! Mong tinhocxanh sẽ có nhiều chương trình vì cộng đồng, hữu ích hơn nữa!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết