Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Tệ thật ! Không xóa được foder trong usb

Các bác ơi giúp em với usb của em nó sao ấy,dung lượng thì còn một đống mà file thì chẳng thấy đâu.Muốn xóa hết không xóa được,muốn fomat lại cũng không fomat song.Diệt viruts các loại rồi nhưng chẳng thấy ăn thua gi.Bây giờ em phải làm gì đây,các bác giúp cho!Thanks
    Quote Quote

Like
    0

Xoa folder trong usb

Ban dùng phần mềm này để format xem, rất hiệu quả đấy, đây có thể nói là giải pháp cuối cùng trước khi đem đi bảo hành. Download tại :
    http://www.mediafire.com/?mdtntztkyid

Like
    0
    nếu không xóa được 1 folder mà phai fomat thi phi lam. giả sử dung lượng quá lớn dữ liệu sẽ mất hết sao. nếu copy ra thi rất mất thời gian. các bạn có cách nào không cần fomat mà chỉ xóa nguyên Folder đó không

Like
    0
    USB của bác có mấy Terabyte dữ liệu mà bác còn lười ko copy sang ổ cứng mà còn ngồi đây chờ giải pháp. Vả lại mấy cái utility xóa thư mục có đầy trên Internet. Google undeletable folder ra cả đống.

Like
    0
    Khởi động từ DOS, Hiren Boot, Mini Windows XP. Cái gì mà xóa không được!!! Trừ khi Usb bị lỗi. Bác sĩ cũng khó mà tự mổ cơ thể mình, cắt bỏ một ngón chân bị hoại tử, nguyên nhân virus, ...

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết