Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Lg Kg195

Like
    0

Lg Kg195

Em có một chiếc điện thoại LG KG195. Thời gian đầu có thể kết nối điện thoại với pc. Nhưng có hôm em sạc điện thoại mà không mở máy, đến lúc mở pc thì nó không nhận nữa. Khi kết nối điện thoại với Pc thì pc tự động ngưng nhưng đèn LED vẫn sáng.
    Cho em hỏi có cách nào sửa không. Em có tự cài lại Win XP nhưng vẫn không nhận được.
    Giúp em với.
    Quote Quote

Like
    0
    Bở LG chuyển sang V3 hoặc BBerry đi bạn

Like
    0
    PC tự động ngưng là sao bạn??! đèn led trên PC hay trên LG( mình hem nhớ rõ con KG195 có đèn leg hayko?)

bạn nên coi lại thử dây cable sync với máy tính xem sao? kiếm thử bluetooth sync thử xem thế nào

Like
    0
    Cái đó của em có đèn LED. Khi gắm vào máy thì CPU ngưng hoạt động động nhưng đèn nguồn máy vi tính và điện thoại vẫn sáng. Còn cắm vào cái dây nối USB thì nó vẫn vào.
    Mấy anh chị làm ơn kiếm dùm em cái pc suite cho cái máy này dum em luôn nha. Em kiếm hoài mà không thấy có.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi jackyblack89 View Post
    Cái đó của em có đèn LED. Khi gắm vào máy thì CPU ngưng hoạt động động nhưng đèn nguồn máy vi tính và điện thoại vẫn sáng. Còn cắm vào cái dây nối USB thì nó vẫn vào.
    Mấy anh chị làm ơn kiếm dùm em cái pc suite cho cái máy này dum em luôn nha. Em kiếm hoài mà không thấy có.

2 chỗ đó đọc ko hiểu luôn.

Like
    0
    em cũng đang tìm phầm mềm để kết nối PC với LG KG195. Anh chị nào biết làm ơn giúp giùm nhé!Cám ơn rất nhiều!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết