Trang 3 / 13 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 123
    Like
    0
    @hoang1661987 : viết 27 thì có 14 bài trực tiếp ca ISpace,3 bài nói về đá banh.
    @son126g viết: 3 bài, 1 bài góp ý kỹ thuật thì sai , 1 bài ca iSpace, 1 tự giới thiệu.
    Lấy dd để gà cho iSpace rõ quá mà !!!

Like
    0
    chaj hoc o day hoc fi nhiu da

Like
    0
    em thấy nó ghê ghê thế nào ý!

Like
    0
    cac bac nói linh tinh quá ! co ai từng hoc o ispace chua ma om xom wa ! toi học o day gan het khoa roai ne ! o day cung ok lem ! hoc dc nhieu, tu thay co cung co nhung tu ban be la nhieu !!! heheeee.. ispace la luc chon tot goai !!! may bac can nhac di !!! dung nghe may thang ko bit j noi linh tinh wa!!!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi xamxokute View Post
    cac bac nói linh tinh quá ! co ai từng hoc o ispace chua ma om xom wa ! toi học o day gan het khoa roai ne ! o day cung ok lem ! hoc dc nhieu, tu thay co cung co nhung tu ban be la nhieu !!! heheeee.. ispace la luc chon tot goai !!! may bac can nhac di !!! dung nghe may thang ko bit j noi linh tinh wa!!!!
    Coi chừng nhe, nhiều bác góp ý ở đây là thầy của các thầy của em ờ iSpace đó. Em vào đây viết 2 tin, 1 tin viết sai , 1 tin ca trường này, viết không kịp ( hoặc không biết bỏ dấu ), cở trình độ em mà " tốt nghiệp" thì làm gì?

Like
    0
    _Đây người thật việc thật đây.

_Em học xong khóa PC của Ispace rồi, nói chung cũng tàm tạm, còn phải nỗ lực của bản thân để học hỏi thêm nhiều trên các diễn đàn tin học nữa. Học thì 80% lý thuyết, 20% thực hành. Giáo viên thì em tiếp xúc qua khoảng 6 thầy, chỉ có 2 thầy giởi chuyên môn nhưng cũng là từ KTV đi lên thôi.

_Em mới tốt nghiệp khóa PC nên đang tìm hiểu khóa mạng và hướng nghiệp đại học của Ispace, nhưng em nhận thấy và khẳng định 1 điều rằng Ispace chỉ tàm tạm cái khóa PC phần cứng (5/10 điểm) còn lại quảng cáo quá tốt, nv đi khắp nơi trên Net quảng cáo, tự giả làm học viên quảng cáo trên trang web của trường, trang web trường né tránh những câu hỏi thực tế (khóa mạng, khóa hướng nghiệp)và thậm chí khóa topic.

_Rốt cuộc em chỉ khuyên 1 điều, nếu muốn học phần cứng thì ok đăng ký vào Ispace cũng được, nhưng nếu muốn lâu dài lấy bằng hướng nghiệp hoặc bằng mạng thì nên suy nghĩ lại

Like
    0
    Thế theo mọi người, học ở đâu là ổn nhất?
    Có lẽ lại 1 Trường của nước ngoài nào đó hả?
    Hi hi, thứ đi. Các bạn không ở trong chăn, sao lại biết trong chăn. Còn các bạn ở trong chăn, sao lại chê chăn nhỉ?
    Hình như bây giờ nhiều người a dua theo để chê các sản phẩm của Việt Nam lắm. Mình ko nói cụ thể về sản phẩm nào? Nếu các bạn thấy những nhược điểm gì, hãy góp ý một cách xây dựng. Có thể là chúng ta có căn cứ để nói, hoặc không có căn cứ để nói cũng vậy thôi.
    Hôm rồi mình đi dự một buổi ra mắt BkavEnterprise tại Tp HCM. Mình thấy cái lực cản, hạn chế của chúng ta khi nhìn một sản phẩm, một dịch vụ của Việt Nam là rất tệ hại. Ví dụ, mình đánh giá 1 cái gì đó mà chưa có thông tin đầy đủ, thì lại thêm mắm thêm muối vào cho có sức thuyết phúc. Mà khổ cái lại hoàn toàn vô tư không biết là chỉ 1 lời nói của mình gây thiệt hại lớn như thế nào.
    Không lẽ những tật xấu như ngồi lê đôi mách của người Việt mình không bao giờ bỏ được hay sao nhỉ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Gửi tulinu: Bạn đang làm ở Trung tâm đào tạo CNTT nào vậy? Sao thấy giỏi tin học quá!
    Được sửa bởi tuyentt lúc 15:40 ngày 30-05-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuyentt View Post

Gửi tulinu: Bạn đang làm ở Trung tâm đào tạo CNTT nào vậy? Sao thấy giỏi tin học quá!
    Cám ơn nhận xét ( không biết căn cứ vào đâu ). Tôi mất dạy lâu rồi, không dạy ở TT đào tạo nào cả, đã ra làm kinh doanh. Biết về trình độ của học viên từ iSpace ra do phỏng vấn tuyển dụng, ứng tuyển KTV mà trình độ quá tệ. Tôi không học ở iSpace , không học ở TT Tin Học ĐHTN, nhưng tôi có thể góp ý cho anh em tìm hiểu việc này. Do vậy có thể các bác bên lò iSpace hiểu lầm . Các Trung tâm có uy tín khác có lẻ không ai tung "gà" lên dd tin học để "chiêu sinh" đâu !
    Bạn lấy chuyện nọ xọ chuyện kia, tôi nhớ anh em giới thiệu các nơi như: TT Tin hoc ĐH KHTN, TT Điện tử ĐH KHTN, TT tin hoc ĐH Bách Khoa HCVM, TT Nhất Nghệ... Có ai giới thiệu trường nước ngoài nào đâu!
    Được sửa bởi tulinu lúc 17:59 ngày 30-05-2008 Reason: Bồ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuyentt View Post
    Hi hi, thứ đi. Các bạn không ở trong chăn, sao lại biết trong chăn. Còn các bạn ở trong chăn, sao lại chê chăn nhỉ?
    Hình như bây giờ nhiều người a dua theo để chê các sản phẩm của Việt Nam lắm. Mình ko nói cụ thể về sản phẩm nào? Nếu các bạn thấy những nhược điểm gì, hãy góp ý một cách xây dựng. Có thể là chúng ta có căn cứ để nói, hoặc không có căn cứ để nói cũng vậy thôi.
    Hôm rồi mình đi dự một buổi ra mắt BkavEnterprise tại Tp HCM. Mình thấy cái lực cản, hạn chế của chúng ta khi nhìn một sản phẩm, một dịch vụ của Việt Nam là rất tệ hại. Ví dụ, mình đánh giá 1 cái gì đó mà chưa có thông tin đầy đủ, thì lại thêm mắm thêm muối vào cho có sức thuyết phúc. Mà khổ cái lại hoàn toàn vô tư không biết là chỉ 1 lời nói của mình gây thiệt hại lớn như thế nào.
    Không lẽ những tật xấu như ngồi lê đôi mách của người Việt mình không bao giờ bỏ được hay sao nhỉ?

bạn này vào dd ngày hôm nay, viết 12 bài ( từ 14:18'-16:17'), chỉ chú ý về đào tạo CNTT, viết lấy có 11 bài mỗi bài không hơn 1 câu. Riêng bài này thì viết rất dài và chú ý tới những ý kiến , những ai phê phán iSpace ! " you" là ai vậy ? Đang làm ở trung tâm đào tạo nào vậy? iSpace ? Đồng liêu với hoang1661987 ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi stanleyswordfish View Post
    _Đây người thật việc thật đây.

_Em học xong khóa PC của Ispace rồi, nói chung cũng tàm tạm, còn phải nỗ lực của bản thân để học hỏi thêm nhiều trên các diễn đàn tin học nữa. Học thì 80% lý thuyết, 20% thực hành. Giáo viên thì em tiếp xúc qua khoảng 6 thầy, chỉ có 2 thầy giởi chuyên môn nhưng cũng là từ KTV đi lên thôi.

_Em mới tốt nghiệp khóa PC nên đang tìm hiểu khóa mạng và hướng nghiệp đại học của Ispace, nhưng em nhận thấy và khẳng định 1 điều rằng Ispace chỉ tàm tạm cái khóa PC phần cứng (5/10 điểm) còn lại quảng cáo quá tốt, nv đi khắp nơi trên Net quảng cáo, tự giả làm học viên quảng cáo trên trang web của trường, trang web trường né tránh những câu hỏi thực tế (khóa mạng, khóa hướng nghiệp)và thậm chí khóa topic.

_Rốt cuộc em chỉ khuyên 1 điều, nếu muốn học phần cứng thì ok đăng ký vào Ispace cũng được, nhưng nếu muốn lâu dài lấy bằng hướng nghiệp hoặc bằng mạng thì nên suy nghĩ lại
    You này nói đúng 99,98% , Ispace chỉ có phần cứng là tạm ổn , cái hay của Ispace là PR khá tốt , quảng cáo tùm lum hết , chỗ nào cũng thấy , báo nào cũng có, lăng xê khá good

Trang 3 / 13 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết