Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Không nghe nhạc được từ mp3.zing.vn

Tôi vừa setup lại WinXP SP2. Mọi việc vẫn bình thường, nhưng khi sử dụng IE để nghe nhạc trong mp3.zing.vn thì không được. Cụ thể là khi click vô link bài hát, thay vì sẽ hiện ra 1 cửa sổ popup và play bài hát đó, thì tôi lại không được thế. IE đứng yên (giống như là not responding) một lúc, rồi sau đó trở về bình thường (không hiện popup). Tôi đã thử uncheck pop-up block của IE nhưng vẫn không nghe nhạc được. Sử dụng các phần mềm khác như Firefox, Opera vẫn nghe bình thường.
    Thanks for your help
    Quote Quote

Like
    0

Buồn quá đi ! mình cũng tương tự

IE hôm nay mình open cũng ko play được trang zing mp3.vn, tất nhien download lai càng ko được , mình đã xem xét trên cã 2 máy chứ ko phải chỉ có 1 máy , lý do có lẽ do trang zing thay đỗi gì đó , ko tich hợp với IE , ko chỉ có IE 7 , thậm chí IE 6 nguyên thũy thì cũng lỗi thế thôi

Các trìhn duyệt khác nghe, down mp3 zing.vn bình thường, nếu máy cua ban ko có media player hay media bị lỗi thì firefox cũng ko thễ play nhac tại mp3.zing.vn

ai bít lam ơn giãi thich dùm do IE lỗi hay zing wep lỗi..?

còn cac bạn tạm thời sữ dung firefox nha..

Like
    5
    Tui nghĩ là do IE lỗi, Tui đang dùng IE 7 nè, nghe nhạc phe phé. Có làm sao đâu.

Like
    0
    Bạn thử cài player activeX và flash player xem sao. Cần thiết tì cài luôn thằng java enviroment.

Like
    0
    Dùng trình duyệt Firefox thử xem.
    Không thì cài K-Lite Codec Pack.

Like
    0
    có thể firefox của bạn bị gì rồi.

Like
    0
    Tui thì cài cả IE8 lẫn FF rùi cả flash player và WMD10 nhưng chỉ nghe nhạc ở nhac.vui.vn dc còn xem phim hay nghe nhạc ở mp3.zing thì chỉ co hình không nghe thấy jì cả. Thế là sao hả các bác. chỉ dùm em vói. Thank!!!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết