Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14
    Like
    0
    Đấy không phải là chỉ trích, đã nói là ý kiến của tập thể.
    http://ddth.com/showthread.php?t=175467

Like
    0
    hic... Em bó tay với anh chuot_jery rồi...

Nghe anh nói vậy, em chỉ còn biết lắc... mông mà ngán ngẫm. Anh ơi! Anh có đọc hết bài và hiểu hết những ý mà các anh khác đã nói trong topic mà anh đưa cho em xem không vậy? Em thấy trong đó mỗi người một quan điểm rõ ràng mà. Còn chuyện "thống nhất" như anh nói, em chẳng thấy ai nói cả... có lẽ em dở... suy luận (hay đoán mò gì đó, em quên mất nghĩa rồi) hơn anh. Có gì anh thông cảm cho em nghen.

Đáng lẽ những dòng dưới này, em phải viết bên topic anh mới đưa, nhưng thôi, anh cho phép em xì pam một bài ngoài chủ đề của topic này nghen. Cảm ơn anh trước.

Thế này anh à, em đồng ý với ý kiến của anh vuongchieuquan. Nhiêu đó là anh hiểu rồi chứ. (nếu chưa hiểu thì anh quay lại topic trước mà coi hen).

Riêng em, em nghĩ thêm thế này: em chẳng thấy bài C nào là dễ cả... kể cả bài "Hello, world!". Bài này em học đầu tiên, và phải có thầy chỉ, em mới hiểu toàn bộ cách thức hoạt động của chương trình. Em nói vậy, là em thấy rằng, với người chưa biết, thì cái gì cũng khó cả, và cũng không phải ai cũng có điều kiện được chỉ dạy, hay có nhiều tài liệu tham khảo, hay có khả năng tìm thông tin giỏi như anh. Nên họ lên diễn đàn hỏi là chuyện bình thường. Mà hỏi mà không ai chịu chỉ thì hỏi làm gì. Anh cứ nghĩ mà xem, nếu anh đưa ra một chủ đề hỏi, mà ai vô cũng hét lên là "cái đó dễ mà hỏi, biến!", thì anh cảm thấy thế nào?

Với lại thế này anh ạ, một người viết chương trình, chạy đúng rồi, nhưng chưa chắc đã hiểu hết những "tinh hoa" trong chương trình đó. Như vậy, ai biết thì đưa ra ý kiến, để mọi người cùng tìm hiểu, cùng nâng cao kiến thức, có sao đâu? Còn em trả lời bài, là mong mình tìm ra được những cái mà mình chưa biết (biết rõ mới dám nói chứ, còn chưa biết rõ, thì nói ra, dễ bị ăn chửi lắm).

Nếu em có lời nào quá, xin anh bỏ quá cho, và cũng mong anh đừng có ép em xì pam bài nữa! Chân thành cảm ơn!
    Được sửa bởi trhthong lúc 18:29 ngày 07-04-2008

Like
    0
    Đề nghị khi nói nói ngắn gọn, chắt lọc, dân CNTT tránh dài dòng.
    Tôi theo dõi diễn đàn một thời gian, thấy các pro ngày càng ít xuất hiện, mà cũng đúng, chả có pro nào thích ghé qua một rum mà toàn hỏi về giải pt bậc 2, câu lệnh if, else,...hoạt động thế nào... Còn tùy bạn suy nghĩ.

Like
    0
    ai có giải phương trình bậc hai bằng visual basic không post lên cho anh em đi

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết