Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Nói nhỏ nè ! Giới thiệu website HRVN.NET - Cẩm nang nhân sự tuyển dụng

Định hướng nghề nghiệp cho tương lai theo sở thích và phù hợp với khả năng của bản thân là thực tế và là vấn đề quan trọng của các bạn học sinh, sinh viên. Nếu gặp lúng túng trong việc định hướng ngành học và nghề nghiệp cho mình thì bạn có thể vào địa chỉ http://HRVN.net, trang Web sẽ giúp bạn hiểu biết về nghề nghiệp để có sự lựa chọn và chuẩn bị cho tương lai của mình.

Tại đây, với những bài viết sâu sắc của các chuyên gia, bạn sẽ nâng cao được kiến thức, kinh nghiệm, kỹ năng công việc và cuộc sống. Các bài viết có nội dung hữu ích như: việc chọn ngành học phù hợp với bản thân và sở thích, cơ hội thăng tiến với ngành học đó, các kỹ năng cơ bản khi xin việc, những lời khuyên bổ ích trong công việc và rất nhiều vấn đề bạn thường gặp phải trong công việc... và nhiều bài viết khác đáng để bạn quan tâm nếu như cảm thấy định hướng nghề nghiệp là quan trọng.
    Quote Quote

Like
    0
    sao trắng xóa vậy trời
    hổng thấy gì

Like
    0
    Mình cũng hổng thấy gì hết.
    Sao mới đẻ mà đã mang con bỏ chợ rồi bạn T_T

Like
    0

Cần chú ý !

Sorry, lúc các bạn vào bên mình đang maintain trong vài phút. Giờ vào OK rùi. Rất nhiều thông tin hay.

http://hrvn.net/news/

axprovn Guest
    site có gì đâu. Chẳng có gì để nói là mạng tuyển dụng cả. Có chăng là nhái thương hiệu của hrvn

Like
    0
    Site mới nên chưa nhiều thông tin được bạn ah. Mà HRVN chính là website này chứ nhái cái thương hiệu gì hả bạn ?

Quote Được gửi bởi axprovn View Post
    site có gì đâu. Chẳng có gì để nói là mạng tuyển dụng cả. Có chăng là nhái thương hiệu của hrvn
    Chuyên gia thiết kế thương hiệu: SaoKim .com .vn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết