Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Buồn quá đi ! Asus Eee 1000H đang sử dụng HHD , muốn thay thế bằng SSD có được không các huynh !

Em đang sử dụng con netbook Asus Eee 1000H đang sử dụng HHD 160GB SATA , muốn thay thế bằng SSD 120GB có được không các huynh thay thế có dễ dàng không
    Các huynh có thể chỉ giúp em được không
    Được sửa bởi hanmachik lúc 07:45 ngày 04-03-2011
    Quote Quote

Like
    0
    Theo mình thì có thể thay được nếu cùng chuẩn SATA

Like
    0
    Máy mình dùng ổ cứng sata mà , ko biết thay như thế nào , máy này nó có nhận ổ SSD ko , mình không biết nữa

Like
    168
    Được chứ sao không, nhưng mua SSD bỏ vào nó nhiều người sẽ xét đoán là thiếu thông mình đấy. Trừ khi bạn có ít tiền muốt đốt cho vui vì có SSD bạn chẳng gain gì được bao nhiêu nếu vẫn là NÓ.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tam_giang View Post
    Được chứ sao không, nhưng mua SSD bỏ vào nó nhiều người sẽ xét đoán là thiếu thông mình đấy. Trừ khi bạn có ít tiền muốt đốt cho vui vì có SSD bạn chẳng gain gì được bao nhiêu nếu vẫn là NÓ.
    Tại máy của mình hay xách tay đi lung tung , netbook mà vậy mình mới có ý định gắn SSD cho nó bền , vì HDD chống sốc ko được tốt lắm , máy này sử dụng Win7 , mình nghĩ nó sẽ chạy nhanh hơn XP vì SSD win 7 hỗ trợ còn XP ko hỗ trợ SSD , mình nghe nói như vậy đúng không các bạn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết